Xin hàng để ngâm cứu

Tình là TT sắp điều chỉnh nên em mạo muội xin ace chỉ giáo cho vài mã mới để cơ cấu lại danh mục.
Xin trân trọng cảm ơn.

1 Likes

Hiện tại BDS đang ấm dần nên 2021 cứ cổ đất và KCN bác à.

1 Likes

Cảm ơn bro. Bro có gợi ý gì về cp đất không?

Ntc, sip, tip

1 Likes

Chân tình chứ

1 Likes

Là sao bác

Mấy topic khác đang hô TD.C I.JC, C.SC, N.HA, T.ID, H.DC, N.LG, N.TL, N.DN, D.IG, H.ID, D.XG…
Vấn đề là mã nào cũng tăng 2-4 lần từ tháng 10/2020 nên mình có cảm giác lỡ sóng rồi :frowning:

Mình thì chủ lực BDS KCN thôi, tùy bác nhận định

1 Likes

Tks bác. Để mình ngâm cứu xem sao.

SCI đang điều chỉnh mua nhanh EPS 15k, chuẩn bị nhận cổ tức 7K/1 cổ Giá đang 55

2 Likes

HVN nhé

3 Likes

đang có em ngon lắm:penny,cổ tức 22% cả tiền lẫn tình,game phát hành,thâu tóm,cơ hội x4tk.Em ăn klf xong em hô hào anh em cùng vào bắt lúc nó điều chỉnh nhé

1 Likes

Vạch luôn váy đê, bro úp mở gần tuần roài. Cổ tui dài quá rồi :stuck_out_tongue:

1 Likes

Cơ cấu xong hết roài. Cao nhân cho tại hạ 1 2 em lướt T+ được không. Đa tạ cao nhân trước.

mẹ,em còn chưa có xèng mua để bác mua thì hết mịe nó giá đỏ với fl à.Bác khấn Klf chỉ ce 2 phiên nữa thôi thì được ăn hàng sớm,ko nó mà 4 cây ce thì em ăn nốt klf mới vqof con mới,kể cả đua ce,mà mới nói 2 hôm cuối tuần nay thôi nhé,mai mới có giao dịch

Gớm bro cứ quá lời, tui mua thì cũng như sau con mưa biển ko vơi đi và đầy thêm. KLF mai ghé tí, nếu CE thì tui mang chục trứng gà bái bro làm sư phụ nhé.