1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Mùi tiền trước mắt sao chê đc dk :relieved:

3 Likes

Sắp tới đoạn phân hoá rùi :stuck_out_tongue_winking_eye:

6 Likes

Ủa bữa ai kiu em bớt mua đồ lại, để tiền đi du lịch trải nghiệm vậy ta?!
Anyway, em k mua sắm gì hnay hết, có bao nhiêu xèng mua trứng hết rồi. :relieved:

3 Likes

Chú này em chưa tin bao vờ … :relieved::relieved::relieved:

5 Likes

Khôn đới, đủ chuẩn rời danh hiệu Trứng Thủ thiên thần rùi :crazy_face:

7 Likes

Hmmmmm :relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved::relieved:

6 Likes

Bữa chưa đến ngày Black Friday ma e, hôm nay mua đi đang giảm giá mờ :smile:

7 Likes

Giỡn thôi chứ nào giờ em chưa từng đi mua hàng Black Friday luôn vì k muốn chen chúc.
Mà 8/8, 11/11 mua cả mớ rồi, k cần mua thêm nữa đâu anh. :relieved::relieved::relieved:

5 Likes

C bị thiếu nhiều quá: nào là sữa rửa mặt, kem dưỡng da, son, giày, quần áo :(… ai cứu tui zới

5 Likes

Mỹ phẩm thì cần gì đâu chị, download ba cái app về là xong :rofl:
Quần áo giày dép thì cứ lên mạng mua hàng thanh lý thôi :rofl: mua về chụp hình vài ba lần xong ta lại đem đi thanh lý tiếp :rofl: đơn giản tiết kiệm :rofl:

4 Likes

Sáng nay mình ra BIDV gửi tiền, trong lúc chờ đếm thì thấy một bác kéo cái valy 50kg vào, tuyên bố gửi hết. Nhưng khi chồng tiền lên toàn giấy 20, 50, 100. Sau đó nghe bác kể là rút bên Bank đang tai tiếng vụ VTP về. Phải chờ từ đó tới giờ mới rút được, mà tiền bị nát hết. Nhưng còn may bác không mua trái phiếu dù lúc gửi bên đó bị nv gạ dữ lắm.

Trưa nay ăn mừng CP lên, mà thường thường bậc trung thôi chứ không đặc sắc.
hình ảnh

4 Likes

Em nói thiệt đó. Lâu lâu em vẫn gom đồ đạc các thứ lên mạng thanh lý 1 lần, vừa gọn nhà vừa có chút tiền mua đồ mới :relieved::relieved::relieved:
hình ảnh

4 Likes

Quá ngon rùi anh!
Em tự thưởng cho em 1 mớ đồ ăn vặt, hết 320k :rofl:

4 Likes

Nhớ hình như có bạn nào đó rất yêu em này thì phải :thinking:

6 Likes

Nha Trang - Yên bình giữa xô bồ

7 Likes

Ko có em nha :slight_smile:

5 Likes

Mà em giỡn thôi nha, chứ chị thì rất là nên đầu tư cho bản thân luôn nha :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:
Anyone understands what I mean? :stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye::stuck_out_tongue_winking_eye:

5 Likes

Lady cũng vại mà :laughing:

6 Likes

Nhìn thì cũng hay ho cho con bạc đó dk :relieved: em ngửi thấy mùi tiền nhưng e ko đụng đâu hehe

4 Likes

Mùi tiền dính nhớt pha mắm tôm hả ? :expressionless:

4 Likes