1 Phút quảng cáo: Bây giờ hoặc không bao giờ!

Ra bờ sông Hồng ăn cá uống vang nhé anh guộc… :upside_down_face:

5 Likes

Hồi em làm đám cưới ngoài Hà Nội, giữa tháng 1, 12 độ. Sảnh đón khách thông với vườn. Chú rể mặc vest còn đỡ, cô dâu lạnh tê tái luôn. May là ngoài đó mời tiệc buổi trưa. Buổi tối dưới 10 độ chắc kiếm sương đao gió lượn lờ đâu đây.

7 Likes

Kkk .Trận Anh bắt kèo trên chấp 1 quả. Nay all in về bờ chứ qua nay sáng toàn mất bát phở :joy:

6 Likes

Hồ thì chắc chắn ra chớ Sông thì hổng bít em guộc ơi :sweat_smile:
Nói thật anh đj cũng nhiều nhưng tranh thủ ghé chỗ này chỗ kia thì … lười lắm. Mục đích chính thì luôn làm, còn ghé chỗ này chỗ kia thì … hên xui à :sweat_smile:

6 Likes

:sweat_smile:
Mặc Vest mờ ko ăn thua chắc trốn trong phòng Trùm mền rùi dìa :joy:

7 Likes

Đường về bờ còn xa quớ :sweat_smile:

7 Likes

Sao thế nhở? :pensive:

6 Likes

Nay em nhìn beer với mồi em sợ rồi a :sweat_smile:
Tối qua ngủ thẳng cẳng chứ k thức nổi nữa :laughing:

7 Likes

Buổi chiều tầm 4h30 là bắt đầu có múa rối nước ở gần bờ hồ đại ka ưi:) e cũng chưa được xem bao giờ nhưng 1 tuần nào đó gần gần e cho 2 đứa nhỏ đi xem

5 Likes

Nice weekend everybody :sunflower::shamrock:
hình ảnh
hình ảnh

7 Likes

Này thì phượt này :rofl::rofl::rofl:
Tuổi trẻ nông nổi, í lộn, sôi nổi lắm nhá :rofl: hồi đó cả đám còn dám xuống bơi sông nữa mới ghê :rofl:

hình ảnh

7 Likes

Hanoi này :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Lần này đi máy bay, chứ lần 1 em đi hè năm 2sv, xin dc 2 triệu thôi, nên đi bằng tàu hoả, lè lưỡi luôn :rofl:

7 Likes

Haha. Bọn này đá giấu bài vs tính chọn ai ở vòng 16 để đá nên k bung sức. Xui :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:

7 Likes

Buôn Ma Thuột này, phượt 400km về nhà bạn dc nhà bạn đãi cá biển nướng :rofl:

6 Likes

200km lên Tây Ninh này, tới Tân Biên, biên giới Cambodia luôn :rofl: rất tiếc là chưa dc làm Vk Cambodia :rofl:

7 Likes

@anhcampuchia chạy mất dép lun :rofl:

5 Likes

Hồi đó em đã biết anh í đâu :rofl:
Còn mấy chuyến phượt nữa nhưng rất tiếc em lưu hình trên google picasa web album, giờ quên pass hông zô dc :smiling_face_with_tear::sleepy:
Lâm Đồng Madagui, rồi 5-6 tỉnh miền Tây về nhà mấy đứa bạn, Vĩnh Long, Trà Vinh, Cần Thơ, Đồng Tháp, Bến Tre…oh yeah hết sức luôn :rofl:
Vũng Tàu với Tây Ninh thì hồi trc tụi em sáng thứ 7 đi chiều chủ nhật zìa :rofl: đi suốt :rofl:

6 Likes

Đj hết các tỉnh thành việt nam là chắc chắn chỉ còn mỗi cửa Bánh bèo My rước thui em :grin:

8 Likes

Quá dữ lun :star_struck: phượt còn hơn tui nữa :laughing:
Vậy mà nào giờ nge dân tình đồn đại gái phượt xấu lắm, thiệt là đồn bậy bạ hết sức mà :expressionless:

6 Likes

Ủa BB rước em mới đúng chớ dk :confused:

4 Likes