1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Haha, đúng nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Hí hí… E ko nhớ chính xác anh guộc ới… Hình như Chú Nai Bambi phỏng anh guộc? :upside_down_face:

4 Likes

Mọi người mua nhiều vậy hèn chi nay húng, giật cả mình… :joy:
Soi lệnh chẳng thấy lệnh 80 và 8 trứng đâu :rofl:

4 Likes

Đất rừng phương nam thì liên quan giề tới nai Bambi :joy:

( Internet )
Cơ mờ Lady @Tammy.Tr với biển xanh @BlueOcean_1 chỉ anh cách mua 80 với 8 trái trứng với , xưa giờ anh chưa bao giờ mua như vậy ở úp cơm 🥹

5 Likes

Em đặt giá đỏ đầu hôm, sau đó k vào ktra anh ơi. Cứ tưởng khớp rồi vì em đặt sớm. Vcbs k có báo sms giao dịch. :smiley:
Upcom em biết là gdich lô chục, chứ k biết là tới lô lẻ luôn anh @Andjku

3 Likes

Haha em thì chọc @BlueOcean_1 cho zui thôi, chớ ngày nay em bận săn deal 8/8 để dành xài hết năm, nên còn k có tgian ghé mắt coi giá trứng :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
@Andjku dk thì giao dịch đơn vị ngàn, chục ngàn, trăm ngàn thôi, chớ đơn vị với chục làm gì nè :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Upcom dk đặt mua lô lẻ dc mà. Vd như 88 thì chia làm 2 lệnh, 80 và 8 :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes

Ah… Hehe… E lại nhìn cái hình còn nai… Haha… Bác Ba Phi… Kí ức chắc ai cũng còn nhớ luôn a nhể… Lâu lắm mới dc đọc lại đó anh guộc… :grin:

4 Likes

:sweat_smile: :sweat_smile: :rofl:
Hèn gì mấy chị em trên cty tui nay nghỉ phép ầm ầm :sweat_smile:

4 Likes

:rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Chắc mấy ảnh sắp chốt ngày chia xèng phải hông mấy đại ka?! :crazy_face::crazy_face::crazy_face::money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face:
Ôi trời, thay vì hqua em để tiền săn deal, thì em nhảy zô mua UAE trade t0 còn lời hơn rồi :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

3 Likes

Bởi Anh mới nói em theo anh nhưng chưa thật sự tjn anh :joy:
Tjn anh trên này có lẽ chỉ có @Wallet87@TommyJerry

( Internet )

5 Likes

Vde k phải tin hay k tin. Anh k phải là phụ nữ anh k hiểu dc em đâu :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Bữa giờ em có gthieu cho vài ba bạn em đó, nhưng mà chúng nó cũng chê :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

4 Likes

:joy:
Đã chê lại còn thấy chủ top nói chiện khó hỉu khó ưa nữa :joy:
Vắng khách là hợp lý :sob:

6 Likes

Ah tất nhiên em k gthieu group này đâu dk, mất công tụi nó zô kể xấu em cho mọi người biết sao :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:
Em chỉ gợi ý mã rồi ai thích thì tìm hiểu thôi :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Hầu hết lý do chê là cổ tức thì vẫn bị trừ vào giá đó Andy dk!

4 Likes

Ai có thể giải thjk 1 cách thuyết phục vấn đề cổ tức bị trừ vào thị giá giúp tui đc ko? :thinking:
@Duduconxanh @TommyJerry @Nhat_rac2019 @khanhkhanh81
Tôi rất buồn khi nhiều bạn đầu tư đã lâu vẫn ko hiểu nổi bản chất của cổ tức, thị giá, mệnh giá …:sweat:

6 Likes

Ơ…không có em trong số đó nha Andy dk! Em mà làm ai đó buồn thì em cũng k vui đâu nè!
Mà thôi kệ đi Andy dk. Mấy đứa bạn em chỉ ham trade ngắn thôi chứ k ham cổ tức đâu.

4 Likes

Trade ngắn hạn lại càng ko thể bỏ qua thông tjn cổ tức em à … Điểm quan trọng mấu chốt ở đây là:

"Lúc ấy " thị giá / cổ tức tiền mặt nó ntn ? :nerd_face:

Rất nhiều người ko nắm đc yếu tố này nên nhận cổ tức xong thì tức tận cổ :joy:
image
( Internet )

6 Likes

Ý em là tụi nó mê mấy con hàng hót đó Andy dk!
Thị giá / ct tiền mặt >= 8% là đẹp phải hông nè?! :woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling::woman_cartwheeling:

4 Likes

Ô… Nay hay thế :rofl:
Suy nghĩ lại lần nữa xem nào… :sweat_smile:

3 Likes

Ah em ghi lộn.
Cổ tức tiền mặt/thị giá x 100 >= 8% thì ok.
Đúng chưa đại ka biết tuốt?! :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

4 Likes