1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Mừng vì chia tay dc ng chưa tốt, tương lai sẽ có ng tốt hơn chị ơi :slight_smile:
Chúc chị buôn trứng luôn có lời nè :slight_smile:

7 Likes

Relax tí nè anh em :grin:

(Internet)
Ủa mờ có anh em nào mới nhìn lại tưởng…k :grin:

7 Likes

Ơ tui tưởng đó là @BlueOcean_1 :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

Với những chuyện như vầy thật ra là ko ai mong muốn cả đâu … thôi thì … chuyện đã xảy ra cứ xem là số phận, chuyện ko tới được thì xem như chưa có duyên … cứ an yên mờ vui sống thôi em nè :bouquet::sunflower::tropical_drink:

6 Likes

Cảm ơn em :slight_smile:

6 Likes

Con người mà không còn niềm tjn thì cuộc sống còn gì ý nghĩa, nên cứ tiếp tục tjn, tiếp tục gieo duyên lành, rồi sẽ có ngày hái đc quả ngọt em nha … chỉ là … sau bao kinh nghiệm thì cũng cần " lựa" hạt trước khi gieo để khả năng toại ý cao hơn, đỡ tốn thời gian, công sức và cả … tiền bạc :relaxed:

7 Likes

Ờ cái khó nhất là đó anh

7 Likes

Quay qua quay lại, thấy cuối tuần nữa gồi :sweat_smile:

Sáng ra làm tí nhạc EDM để lấy good mood cho cả ngày nào anh chị em :smiling_face_with_three_hearts:

6 Likes

Hihi… Nghĩ tích cực thì chuyện ko vui đến rồi, chờ đón chuyện tốt lành sẽ đến nhé, may thay là chuyện ko vui cũng đã kết thúc sớm :grin:

7 Likes

Cần nhắc lại với ACE Làng Trứng:

• “Tương lai” là điều chưa xảy ra nên chúng ta chỉ có thể " tập hợp dữ liệu và đưa ra phán đoán " về nó, người càng có trình độ cao thì phán đoán có khả năng càng chính xác hơn, chứ không có gì là " chắc chắn 100% " :nerd_face:.
    Thế nên, bất kỳ kẻ nào tuyên bố hùng hồn chắc chắn về tương lai đều là kẻ " ăn tục nói phét, dối mình lừa người :unamused:

• Rất tiếc phải nói rằng: Không có bất kỳ phương pháp chiên Trứng nào là " Perfect ". Tuy vậy vẫn có những phương pháp " Hiệu quả ".
    Thế nên, khi bạn chọn phương pháp này thì phải chấp nhận " bỏ rơi " vài cơ hội mà chỉ phương pháp khác mới mang lại được. Bất kỳ kẻ nào tuyên bố " Vừa có thể ăn bằng lần, vừa ăn hết tất cả những con sóng nhỏ ĐỀU LÀ KẺ HOANG TƯỞNG! :rofl:

• Phương pháp Hiệu quả không phải là phương pháp tốt nhất mà là phương pháp mang lại " Lợi nhuận + an toàn + tâm lý thoải mái "

7 Likes

Mời cả nhà ăn sáng… Mới ra lò nóng hổi…

7 Likes

@Tammy.Tr vào " Review " kìa :grin:

7 Likes

Hehe… A lại chọc em… Anh guộc cho rì vêu đê… Hihi… :stuck_out_tongue:

7 Likes

Bình thường món này anh sẽ cho thêm 1 trứng ôpla giòn, vài lát cà chua, một ít rau tạo sắc xanh và chút tiêu … gu của anh là vậy :yum:
Cơ mờ @Tammy.Tr bít chiên Trứng ốpla GIÒN ko?:face_with_raised_eyebrow:

7 Likes

Hihi… Đúng là thiếu rau xanh a ợ…

6 Likes

Vào nhà hàng toàn bị tốn tiền vì rau củ quả trang trí sao cho hài hoà hấp dẫn, ăn cả bằng mắt chớ thức ăn có được bao nhiêu đâu :joy:
Cơ mờ … Tập yoga ngoài khoẻ mạnh ra thì cũng là 1 hình thức tạo hài hoà hấp dẫn bắt mắt thì phải :crazy_face:

7 Likes

Trả tiền cho chỗ ngồi và không khí a ợ… Cơ mờ nhà hàng thì làm ăn ngon hơn… Hihi… :stuck_out_tongue:
Yoga hay môn nào cũng thế anh guộc nhỉ, hài hoà là nhìn đẹp ngay, ai chưa thấy đẹp là cần rèn thêm :sweat_smile:

6 Likes

Lâu lâu chào đón bạn mới mờ xem ra cũng như @Tammy.Tr thuở nào: chưa có niềm tjn :pensive:

“Ngửi” thấy mùi sim tím các bạn ạ :smiling_face_with_three_hearts:
image
( Internet )

7 Likes

Em muốn oánh dk quá!
Này thì yoga :rofl::rofl::rofl:
Giờ về nằm bẹp lép :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

Em mờ ra ngoài là kín mít zậy ó, đi cf cũng zậy luôn :rofl::rofl::rofl: toàn quần jogger với giày thể thao, áo khoác kín cổ :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Ý … tưởng nói giỡn ai dè xài iphone 14/2 thật :stuck_out_tongue_closed_eyes:

7 Likes