1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Chưa tới 14/2 luôn dk, cái này là ip6s đó :rofl::rofl::rofl:
Cái này trc em mua hàng 2hand có 2.2tr VND thì phải :rofl::rofl::rofl:
Đơn giản là em là ng k biết nhiều về công nghệ, em chỉ dùng để đọc báo, chụp hình, nghe nhạc.
Còn cái ip7 thì em nghe gọi, cài app banking :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:
Em k muốn xài cái xịn rồi đi ra ngoài sợ bị trộm cướp…

5 Likes

Có gắng lên em nhé, nếu e muốn đầu tư dài hạn mà xác xuất ít nguy hiểm thì đây là kênh kiểu như vậy cho e học hỏi thêm, group này rất đặc biệt Ko như các group khác vì khó chiều lòng được các a lướt sóng ngắn hạn

7 Likes

Ôi anh Tommy chịu khó ghê zậy đó!
Nhà em sáng ra toàn đi ăn tiệm, ai thích gì ăn đó.
Aizzzaaa…nói chung là em nấu nướng cũng ở mức trung bình. Nghe mấy coach yoga bảo phải tự nấu ăn để giảm lượng chất béo k tốt, thêm nhiều rau củ quả…thì mới…lâu già dc :rofl::rofl::rofl: nên em mới siêng vào bếp. 2 coach của em hơn em 10-15t mà nhìn ngang ngang em à :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile: trong khi em đi đón thằng cháu 9t rồi, mà ngta cứ tưởng em là mẹ nó k à ahuhu :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Hihi… Sáng nay ko đi mua đồ nên a tranh thủ làm (đồ nhà cũng sẵn có) cho bà Huyện nhà a ăn đi làm thoai… Còn a thì h le ve nhâm nhi cf… :coffee:

6 Likes

Ôi … Room này toàn mấy ông cưng dzợ …:grin:

5 Likes

Đời thiệt bất công!
Mấy anh trai tốt chắc có zợ hết trơn gồi!
Hụ hụ hụ…

6 Likes

Còn anh @Wallet87 đó em :wink:

7 Likes

Chắc gì đã tốt. Haha… Trong room này độc thân tốt bụng đầy ra, e cứ lanh quanh cho đời mỏi mệt là như nào :joy:

5 Likes

Thôi cứ từ từ đã mấy anh :rofl::rofl::rofl: em tranh thủ tgian nâng cấp bản thân :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:
Mây/gió tầng nào gặp mây/gió tầng đó :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Câu này chỉ áp dụng cho đờn ông thui em :disappointed:

5 Likes

Nhiều khi tự nhiên nó đến, đôi khi chờ đợi, lập kế hoạch lại hoá hư ko… Để mọi thứ tự nhiên như e hít thở hàng ngày, biết đâu… :upside_down_face:
Còn về câu mây gió tầng nào gặp tầng ấy thì a chỉ thấy lạ là… Cùng tầng rồi gió cũng sẽ thổi mây tan đi thôi :stuck_out_tongue:

4 Likes

Thổi rớt cắm đầu ấy chớ …:joy:

6 Likes

Hahaha… Rớt cắm đầu :joy: :joy: :joy:
Anh guộc lại nói quá hợp ní, thôi mơ mộng đi nào Mây @Tammy.Tr , thèng Gió nó thổi cho rớt cắm đầu :joy:

5 Likes

Gió lành lành lành như Anh @Wallet87 thì còn đc
Gió độc là mệt đới @Tammy.Tr :stuck_out_tongue:

6 Likes

À… Ra thế… Gió lành thì dc anh guộc nhể, ông bà hay nói trúng gió là gió độc :joy:

5 Likes

Ý em là nồi nào úp vung nấy í mà!
Mà giờ em thích cs tự do thoải mái của hiện tại thôi. Em chưa muốn ràng buộc gì hết.
Nhưng mà cs bây giờ đủ thứ cái phức tạp. Đâu ai biết tương lai thế nào. Nên ai cũng phải chủ động nhiều thứ, lỡ xui đứt gánh giữa đường thì vẫn vui vẻ sống tiếp.
Em thì muốn có ai đó chịu để cho em đè đầu cưỡi cổ thôi :rofl::rofl::rofl:
Bữa thằng cháu em tính gthieu em cho coach kick boxing của nó, mà bà ngoại nó nói, là em mà quen tay đó, coi chừng có ngày bị oánh k ai cứu kịp :rofl::rofl:
Wow, chúc mừng anh @TommyJerry với BVH

5 Likes

VEA trả cổ tức 2021 và trình luôn tạm ứng 2022 là quá đỉnh rồi

6 Likes

Muốn đè đầu cưỡi cổ thì dễ, a nghĩ e nên đi học… Cắt tóc :joy:

5 Likes

Cảm ơn e, Bà Vợ Hai của anh mừ, lâu lâu đỏng đảnh tí cho vui nhà vui cửa hehe :joy:

5 Likes

Thợ tóc thì chỉ có nắm đầu thôi mà ta?! Có cưỡi cổ dc đâu?! :thinking::thinking::thinking:
Ủa mà em thấy tiệm tóc nam toàn nam cắt k mà!
Mà em cũng k có khiếu tóc tai cho lắm, lỡ xui cắt tóc ngta méo xẹo mất công đền tiền :sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes