1 phút quảng cáo : V.E.A - Gom Kjm cương cùng Khoai Tây

Trong thời gian chờ đợi thì đi tập thể thao, vừa đẹp vừa có xèng :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Em post hình đồ bơi mà k ai chú ý em là đứa nào trong bức hình ấy, chỉ quan tâm các anh trai 6 múi xung quanh thôi :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

5 Likes

Hay quá ĐK @Andjku ơi, nắm VEA vừa có vị thế, lợi nhuận, vẫn được nắm trứng để chiên và trải qua sóng giảm để trải nghiệm sóng giảm như thế nào, ít nhất là với người mới như em là tuyệt zời :laughing: :laughing:

5 Likes

Xem nhỏ nào ốm nhứt thì là Cô ấy thôi mờ, phải hông :rofl:

5 Likes

Tại … đồ bơi xấu quá :crazy_face:

6 Likes

VỊ THẾ TỐT giúp có được TÂM LÝ TỐT , từ đó sẽ trải nghiệm trọn vẹn được sóng giảm.:star_struck:
Nhiều người rơi vào cảnh thua lỗ quay cuồng thì dẫn tới tâm lý rối loạn, sau sóng giảm cũng ko trải nghiệm học hỏi đc gì :joy:

6 Likes

Lúc trước, em cũng đọc ĐK ghi nhiều lần là “4 dòng Tứ Trụ năm trước sẽ giảm trong đầu năm nay, không nên nắm”, mà cũng không rõ tại sao như vậy gần đây cũng lờ mờ hiểu được tí xíu :innocent:
Thiệt sự lúc đầu vô chiên, em không biết uptrend downtrend là gì luôn ĐK, chỉ biết chọn DN tốt nắm, sau nó sụp cái rầm, cũng may mà cũng chọn kỹ nên cũng ổn, xém die :grin: :grin:

6 Likes

Giống nữ hoàng Ai Cập đới :grin::grin:

5 Likes

Đâu có ốm đâu, phải gọi là mi nhon chớ :rofl::rofl::rofl:
Bộ đó séc xỳ nhất trong đám đồ bơi em có rồi đới @Andjku dk!
Kiếm tiền có nhiều cách, quan trọng cách nào tâm lý thoải mái @Andjku dk!
Nên em oánh giá cao các coach thể thao lắm, giúp ng khác khoẻ đẹp, điều đó là rất rất tốt!
@Wallet87 kkk tại em nhí nhất đám nên anh chị em ưu ái cho zô giữa ngồi mới thấy :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

Tại vì hình mờ quá, có thấy gì đâu, nên k thể khen dc :grin:

5 Likes

Kkkk cái tên này… :rofl::rofl::rofl:
Sắm kiếng đen cuối tuần zô hồ bơi ngắm nhá :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

Em biết giống gì rồi anh. :grin:
Má mì :rofl:

5 Likes

Ui trời :joy::joy::joy::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile::sweat_smile:

5 Likes

Hichic hồi đó Tammy cũng có biết uptrend đâu, nên mới ôm 1 con hàng nằm chờ mấy tháng trời, trog khi bà con làm dc mấy vòng, rồi k tranh thủ margin nữa chớ @Andjku dk, k là giờ em thành đại za thứ thiệt rồi :smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear::smiling_face_with_tear:

5 Likes

Còn tui thì vô ngay downtrend mà k biết :cry: hụ hụ hụ…
Ngủ ngoan :kissing_heart:

5 Likes

Simple breakfast :star_struck:
Nay hổng ai mời em đi ăn hết, combo cf tự pha + bánh muffin 9k :rofl::rofl::rofl: cũng có trứng luôn :rofl:

4 Likes

6 múi của e đây :joy::joy::joy: thấy sao @BlueOcean_1

5 Likes

:rofl::rofl::rofl: I like it :rofl::rofl::rofl:
Anh là chàng nào trong bức hình này?! Phải chăng là chàng trai mặc áo hở bụng? :rofl:
Em cũng thích những anh chàng hài hước vui vẻ :rofl::rofl::rofl:
202x rồi hãy tự tin khoe cá tính :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:

5 Likes

Thần tượng của @Andjku dk nè :rofl::rofl::rofl:

6 múi đẹp luôn, mà cái kết hơi bất ngờ :rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Kkkk tui 1 múi bự mà mấy lần bị 6 múi ở phòng gym thả tim nè :grin:
@Wallet87 cá tính quá anh :grin: big boy áo đen chăng? :grin:

5 Likes

Kkkkk này dễ xử lý mà :crazy_face::crazy_face::crazy_face:
Chỉ đại cô nào đang tập gần đó, nói đó là zợ tui, đụng zô tui là cô í xử ngay :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:
:rofl::rofl::rofl:

5 Likes