A Q bị tóm thật rồi ! Công lý đã thực thi. Chia buồn các cổ đông A Quyết ! Hãy về đội A7 nơi đỉnh cao của sự tử tế

Báo chí gì chữ nghĩa như con bò vậy bác

Quyêt lừa đã đi bóc lịch bèo cũng 20 năm . Vợ con để thằng khác . Đáng đời thằng lừa đảo

A7 ơi em vừa đc giải ngân vay 500 triệu lãi suất 8.5%/1 năm. Mai e có nên margin mua dig ko ạ?

Đất ngoài kia cứ tăng x2 , x3 lần 1 năm . Các ndt không có não cứ bán ceo , dig , l14 đi rồi sẽ ân hận vì quá ngu

Mà sao chúng bay thích đè đầu cởi cổ dig ceo hoài thế, tao mua lỗ tao chịu, lời tao hưởng. Sao quanh năm suốt tháng bọn chim lợn bọn bây gen ăn tức ở cắn xé tao hoài thế. Tổ bà chúng bây

1 Likes

Margin làm gì, cứ tiền tươi mà chơi cho nó nhàn đầu

Mai vứt toàn bộ 500tr vào 2 mã xong tắt app tháng 6 mở lại sẽ có bất ngờ, ko margin ma riếc gì cả. Đi làm hàng ngày trả lãi ngân hàng.

Đất giờ tăng khắp nơi , giá x2, x3 trong vòng vài tháng , ceo , l14 , dig ôm hàng nghìn ha ở vị trí dak đia . Cứ đi ngủ cũng giàu …,i

Mua ngon

17 Likes

Em sợ bị call margin lại phải bán cổ phiếu. Nên múc full ko a7?

1 Likes

Bán đc FLC chưa mày ? Vào đây sủa các anh ị cho bãi mà ăn

1 Likes

A7 dạy rồi margin tối đa 10-15%. Mua tiền thịt an toàn nhất

2 Likes

Không full margin đời khổng nể kkk

margin tối đa 20% nha , đầu tư dài hạn tối kị full margin

1 Likes

Năm nào cũng bảo siết BĐS, đánh thuế mà có làm được đâu. Ra tin để vừa lòng dân thôi. giống y chang Trung Quốc, năm nào cũng bảo siết mà giá đất tăng bằng lần. Đặc biệt là lạm phát nhu cầu trú ẩn vào tài sản lại càng gia tăng nữa. Sau sóng đầu tư công hạ tầng sẽ tới sóng BĐS

Chim lợn nhiều quá fireant 24hmoney f318 fialda,…vào đây cắn xé xem nào?

1 Likes

Kính gửi cổ đông ngành BĐS,
Hiện nay nhóm ngành BĐS mặc dù giá đã tăng trưởng rất nhiều lần nhưng các công ty chứng khoán chưa nâng định giá, chưa nâng giá chặn cho vay của toàn ngành.
Bên cty Em vẫn cho vay ma.rgin DIG 50%, KBC 50%, DXG 40%, HDC 40%, GEX 45%, NLG 30%, KDH 40%, TCH 40%, SCR 40% IDC 50% …nguồn mar.gin ko giới hạn, ls 10.5%, ko có giá chặn, Ae nào thiện chiến LH 0979.424.163. Vui lòng bỏ qua nếu không hữu ích. Xin cảm ơn.

Vụ a Quyết đang ảnh hưởng đến thị trường. Sắp tới có thể sẽ còn 1 vài nhân vật nữa, a xem xét cân đối danh mục đề phòng những tình huống xấu hơn có thể xảy ra nhé

Nhân viên Vndrect đây bảo sao ko bán tháo

Chính câc công ty ck là nguyên nhân gây ra bất ổn của tt, lũ trục lợi