A Q bị tóm thật rồi ! Công lý đã thực thi. Chia buồn các cổ đông A Quyết ! Hãy về đội A7 nơi đỉnh cao của sự tử tế

kiêng kị sử dụng margin khi đi dài hạn nhé bác.

@Sieucophieu12345 Bác A7 ơi các ngân hàng nhà nước bắt đầu siết mạnh cho vay bất động sản ảnh hưởng thế nào đến cp bđs ạ

1 Likes

ảnh hưởng đến tâm lý ngắn hạn thì có. Dài hạn bds vẫn tăng

Lại siết bằng niềm tin.

Năm nào chả kêu siết, có năm nào ko gào siết đâu. Nhìn thực tế xem ngân hàng nó thích cho bọn bds vay hơn hay bọn SX ? Nó doạ ma t nào vứt dép chạy thì chỉ đi ăn mày.

1 Likes

Mình thì ko cầm mình cũng như bạn thôi. Có mồm thì sủa ai thích thì nghe ko thích thì thôi có gì đâu.
Với cá nhân mình thì mình thấy rằng chả thằng nào tử tế mà lại đi la làng hết ngày này qua ngày khác cả.

Mục đích của việc la làng đấy là gì? Người ta có mồm người ta nói mình cũng thế mà.

Bài ca siết tín dụng BDS
Năm nào cũng dọa siết

2 Likes

F0 mới vào thị trường k có kinh nghiệm chút nào thì cứ đọc báo là chạy mất dép thật.thật sự như mình cũng là f0 mà k có ng dẫn đường chỉ lối.có niềm tin vững chắc và vào đây hóng tin tức từ những ae đi trước thì chắc cũng chạy mất dép mấy lần rồi.

1 Likes

Mình nói ra sự thật động đến lợi ích của các bác hay sao?
Các bác thích đánh bạc thì thôi cứ đánh đi lôi kéo người khác vào làm gì.

Người ta cũng có vợ có con có gia đình người ta được ko sao mất người ta hận cả đời. Người tử tế thật sự chả lẽ lại ko hiểu được điều cơ bản này. Vì thế người đã tử tế chả dại gì đi nói suốt ngày cả

Ai lôi kéo ai hả bạn.ngta lập pic lên ai quan tâm thì vào tìm hiểu.nếu thấy nó tốt thì vào k tốt thì đi ra.có ai cầm tay bấm mua được đâu.còn ở ngoài đầy hội nhóm,broker khuyến nghị mua bán hàng ngày đấy bạn có quản được hết hay ko.còn chuyện A7 hô nhiều là việc của A7.nếu bạn thực sự k quan tâm đến cổ phiếu A7 chọn thì bạn có thể bỏ qua mà.chả lẽ bạn quan tâm đến ví tiền của mọi ng đến vậy ak.hay bạn có mục đích nào khác.như tôi vào pic các mã khác đọc và tìm hiểu,k thấy tốt thì tôi bỏ qua.chả việc gì phải bảo ng khác ko nên vào.vì chắc gì tôi đã đúng.cũng như bạn vậy.bạn có chắc là bạn đọc đúng con người A7 hay ko mà bạn ám chỉ này nọ.nếu như A7 tốt thật sự thì sao.có phải bạn đã làm ng khác mất đi cơ hội theo mã cùa A7 hay ko.vậy thì bạn trở thành kẻ xấu rồi đấy.còn nếu bạn có chứng cứ thật thì hãy nói.còn ko thì thôi.

4 Likes

Thế còn bọn sát thủ chuyên nghiệp 100 thằng có 99 thằng đếch nói gì cả

hỏi xàm vãi cức, biết bao video anh 7 đều nói ko dùng hoặc dùng ít, cháy tk lại đi chửi người ta

1 Likes

Bố ông

tôi nói gì sai hả :grin:

Hỏi thôi cũng khó chịu :)). T trước giờ tin A7 mới theo A7 đến giờ. Muốn gia tăng thêm ít cp giai đoạn này xem A7 nói gì chứ quyết định là ở mình chứ A7 nào dí súng vào đầu tôi bắt tôi mua

3 Likes

Hỏi thế là có triệu chứng rồi đấy. Lần này full margin ko chết thì lần sau sẽ chết

Ok. Tiền thịt mà múc

1 Likes

Tôi nghe siết bất động sản 5 năm nay rồi năm nào cũng kêu siết siết!

1 Likes

Vấn chính ở đây là bạn thấy khó chịu khi mình bảo rằng Người Tốt tử tế thật sự chả bao giờ đi noi nhiều. Mình thì ko theo CP nào của A7 A8 mình cũng tôn trọng là lớn tuổi hơn mình nhiều.

Ở đây sao bạn ko nhìn nhận lại xem tại sao người ta lại nói nhiều thế so sánh hết người này người nọ người kia mục đích động cơ ngầm là gì.

Có bao giờ tự nhiên ko có động cơ gì mà bạn lại phát ra ngôn từ ko. Lão Tử đã nói rồi “Vô vi nhi vô bất vi”. Lời hay thì không thật mà lời thật thì lại không hay
PHật nói là: Ý dẫn đầu các pháp, ý làm chủ tạo tác. Nếu người tử tế đàng hoàng thật sẽ rất kiệm lời vì nói ra sẽ rất dễ hiểu nhầm.

Bạn thấy FLC Quyết còi đấy nói suốt ngày, thì người ko được như Quyết còi ko lái kiểu này lại lái kiểu khác.

2 Likes

Ngu gì mà nói đã là Sát Thủ rồi mà lại nói có chết trước à. Phải ẩn mình thôi chứ dại gì to mồm nó phệt chết