A7 liệu có đi bụi ko ? Ôi Sợ lắm!

Cuộc sống hay đầu tư cũng giống 1 cuộc chiến, nếu mình không biết sống để làm gì? Đầu tư vào cái gì? ai là minh quân? Thì tất cả sự tồn tại gọi là có! Hãy tỉnh ngộ để chọn cho mình một bậc MINH QUÂN trên thị trường này! Đừng nên đố kỹ trước sự thành công của người khác, mà hãy học hỏi sự thành công của họ mới là bậc hiền tài giúp ích cho xã hội bạn nhé!!

2 Likes

Kiểu tự nhiên có đứa chả quen biết gì đến bảo ê hàng của m sắp về lọ về chai đấy, mau bán đi. Xàm xí thật.

1 Likes

Tiền của mình, kiến thức của mình, họ cứ kêu mình tỉnh ngộ. Lạ thật kkk.
Giải đấu 38 trận, mới 3 trận đã làm như xuống hạng.

4 Likes

Thì dân sẽ nhảy vào mua của các cty bds có pháp lý rõ ràng. Đơn giản dễ hiểu.Kkkkk

3 Likes

Nhiều clip a7 can bảo đừng mua, bảo chờ chỉnh hãy mua mà.
Nếu máu quá thì mua, nhưng giảm 30-50% thì cứ kệ. Người ta nói rõ ràng, clip còn đầy trên mạng.

2 Likes

Thì nó đi hết rác rưởi, còn lại hàng ngon thôi bạn.

Khổ cái 3 bữa quên xừ nó mất rồi, mà thường là cũng chả biết mình đang cầm dn gì cơ. Nhưng mà cũng khó cái là còn nhiều thứ khác nó ảnh hưởng, thò tay chọc ngoáy nữa.

Tuỳ bác. Nhắc nhẹ vậy thôi. đừng tin người quá

Giờ diễn đàn này bắt verify, tài sản phải trên 10 tỷ, lợi nhuận tổng tài khoản 5 năm qua trên 300% thì chắc chẳng có bóng chim lợn nào. Các bạn lúc nào cũng nghĩ kẻ khác ngu hết kkk

Đội đấy thích làm Lữ bố bạn à! Thắng trăm trận nhưng cuối cùng thì có thành gì đâu? Hãy chọn người để theo? Thà làm một thần dân hiền lành ! Hoặc 1 chiến binh trung thành với minh chủ của mình, sống để sau mình có chết thì người đời họ vẫn ca tụng!

tao thấy mày là thằng ăn nói bố láo mất dậy nhất diễn đàn này

thầy nói k sai.cổ khác cũng mất 50-60% mà k thấy ai chửi gì cả.còn cứ dig giảm đi đâu cũng thấy chửi rủa gào thét.khó hiểu :rofl:

1 Likes

hàng ngon mà, tự nhiên nó nhảy vào chim chuột làm gì, đầy pic ra đấy. Hay là tự nhiên có người lạ nào sợ mình mất tiền nên vào nhắc mình đừng tin người nhỉ ( dù chả quen biết ). hihi

Nực cười là họ chửi a7 còn hơn chửi quít còi. Tôi theo dõi a7 trước khi a vào l14, luc đó l14 nó nát như tương, nhờ có a7 mentor mà nó được như bây giờ. Tôi nể a7 từ dạo đó. Đương nhiên, ko phải con nào a7.nói tôi cũng mua, nhưng tôi nể khả năng của a7, nó vượt qua hành động buy sell thông thường của 99% nhà đầu tư hiện tại.

6 Likes

Tôi là thằng ôm btc từ 9k tuột về 3k trong 1 tháng, rồi bán khi 63k đây. Các bạn khứ khéo lo, còn đang mặc quần thì chưa biết chym ai to hơn đâu.
Kiến thức rất quan trọng, bạn biết nó có tương lai, thì nó tăng nhẹ tôi còn méo bán, huống chi nó giảm.
Như khẩu trang lúc đầu dịch, tôi có hàng tôi ngu gì bán, tôi chờ lúc khan hiếm nhất mới ra. Bạn nhớ dùm tôi chiến lược này, các cty bds ko chừng sẽ dùng đó

12 Likes

Càng khó khăn sự nghiệp a7 càng lẫy lừng.

1 Likes

Ai cũng nghĩ đến việc chỉ lo ăn 10%-20% rồi té, rồi quay lại chim chuột, thì mấy chủ doanh nghiệp cần gì làm ăn, cứ quay tay như còi ấy cho khỏe.

1 Likes

Gắng lên nào … nếu magrin áp lực thì bán 10% thôi… ko là tự tay cắt cổ đấy… tôi cũng margin ceo đây

2 Likes

Giờ nhà đầu tư bị ngập lụt trong mớ thông tin được bơm ra, cầm 1,2 cổ mà phân tích chắc cả thế giới này mất, quên mất A7 đầu tư phải dài hạn. Rất khó để lọc thông tin nếu không có kinh nghiệm ạ.

2 Likes

Đây là nick ảo!