An Vui Hạnh Phúc - Hành Trình của Hiểu Biết và Yêu Thương | SS2

Chào @Bernice , mình là nam nha. Không cần khách sáo, xin tự nhiên.

Vậy là câu trả lời của Gấu là thống nhất và giống nhau với các bạn khác. Nhờ @Bernice mà mình mới biết thêm như vậy.

Thật ra, bản thân mình cũng chỉ nhận thức được tầm quan trọng của sự chân thành mới đây thôi. Trước khi gặp Gấu, điều nào hoặc ai đó đem lợi ích cho công việc thì mình mới mở lòng đón nhận. Chân thành vì lợi ích cá nhân không phải là sự chân thành thật sự. Như bài viết về sự tử tế của Gấu ở trên vậy. Mình nghĩ, những thái độ sống tốt đẹp cần phải phát triển đến cái chân thật, không tư lợi cá nhân. Mình đã học được điều đó qua chia sẻ của Gấu và những anh chị em khác.

Mình rất vui khi biết được có nét tương đồng trong cách nghĩ với @Bernice .

Một điều nữa, không biết các nhóm khác thế nào chứ nhóm mình, Gấu dặn mọi người nên ẩn thông tin cá nhân và lúc nào cũng “đuổi” bọn mình về nhà :sweat_smile: Riêng mình cảm thấy rất hay vì không phải mất thời gian nhiều vào những tranh luận vô ích trên diễn đàn. Thêm nữa là giờ giấc của Gấu cũng ngược với ở VN, thành ra thôi thì “sáng chiều làm việc, tối ăn uống ngủ nghỉ bên gia đình.” Khi nào rảnh thì vào F xem Gấu có bài mới hay lời nhắn gì không. Đơn giản vậy thôi.

@Bernice nói đúng đó. Gặp nhau là Duyên rồi thì nên trân trọng. Mỗi người đều có cuộc sống riêng. Dù trên mạng hay ngoài xã hội kia thế nào, chỉ có mình mới biết rõ cuộc sống đang phải đối mặt với điều gì.

186 Likes

Trễ rồi mà viết dài vậy @Dinh_Nhan :laughing: hết @hoaithuong_pham rồi đến em, riết rồi nhiễm Gấu cả. Ngủ ngon nhé!

179 Likes

Mấy nay cầm tiền em cũng hơi chán rồi ạ. Mà giờ em biết nghe lời hơn rồi nên thôi cất vào tủ đi ngủ. Chị nghỉ ngơi sớm :sweat_smile:

179 Likes

Chị @Mercedes ngủ ngon ạ. Đang ngồi hóng lại bị triệu hồi :joy:

176 Likes

Ohh. Xin lỗi a về sự nhầm lẫn về giới tính. :blush:
Điều muốn nói cũng đã nói. Cảm ơn về sự chia sẻ của a ạ. :pray:t2::relaxed: Cũng muộn rồi mọi ng ngủ ngon nhé ạ.

11 Likes

Ôi hội những người bị nhầm lẫn giới tính :rofl: :rofl: :rofl:

@Dinh_Nhan @Bernice @Annabel

Thôi thì xem một đoạn phim giải trí nha. Hãy là một WIBU chân chính :slightly_smiling_face:

:sunflower: :sunflower: :sunflower:

209 Likes

Clip này mới ra cách đây không lâu, chị Gấu cập nhật tin tức nhanh ghê ^^

6 Likes

Hello chị gấu
….
Bibi chị gấu
:rofl: chúc ngày mới tốt lành nhé

7 Likes

Ơ… lần sau không cần bibi nữa nha @Ga_con_78

:rofl: :rofl: :rofl:

204 Likes

:rofl:
Hehe

4 Likes

Vừa mở điện thoại lên thì thấy. Lại có bạn vừa bảo Gấu suốt ngày bảo “đăng xuất” :slightly_smiling_face: :melting_face:

203 Likes

Không phải mình :slightly_smiling_face:

180 Likes

Không biết gấu sinh năm bao nhiêu. Có 1 bạn chưa từng gặp Gấu, qua những bài của Gấu mà bạn ấy thực sự rất yêu quý Gấu, còn bảo mình nếu gặp Gấu ở ngoài nhất định sẽ theo đuổi

8 Likes

:rofl: :rofl:

Mắc cười quá Gấu ơiiiii! Khuya rồi mà tự nhiên lại buồn cười không ngừng được :rofl: Anh @Dinh_Nhan vừa nói xong lại chối. Không được nha!

180 Likes

Gấu cảm ơn anh @Nguyen_Dien ạ. Gấu sẽ xem đây là một sự động viên. Mong người bạn mà anh kể sẽ tìm được người thương thật lòng và cùng đồng hành trong chặng đường còn dang dở. Tình yêu thật sự không phải 1+1= 2 mà là 0.5+0.5= 1.

Sẽ thật đẹp nếu người mình yêu cũng là người yêu mình. Nếu bạn là nữ và không rơi vào trường hợp trước, hãy chọn người yêu mình thay vì người mình yêu :smiling_face_with_three_hearts:

207 Likes

:rofl: :rofl: :rofl:

Ngủ sớm đi nha nha. Khuya quá rồi đó. Phải xinh đẹp để hẹn hò nữa đó nha @hoaithuong_pham

204 Likes

Em vừa làm xong báo cáo thì được nhắc tên. Em ngủ ngay đây ạ! Chúc chị ngày mới an lành! :sleeping: :smiling_face_with_three_hearts:

179 Likes

Chị Karol có tin nhắn từ cô Bear kìa :joy:

182 Likes

Karol ổn nha.

:slightly_smiling_face: :slightly_smiling_face:

Karol.

186 Likes

Xin phép cho Karol hỏi bạn @Nguyen_Dien có phải là nữ không ạ? Có thể cô chủ đang nhầm bạn là nam.

Karol.

189 Likes