ANT - Hậu thoái vốn nhà nước - Vươn mình trỗi dậy

Tt đầy cạm bãy tránh xa bọn xúc vật đó ra bác ạ. E đã khuyên rất nhiu ae mà k nghe jo mất nhà mất xe thì đành chịu. Loại thằng mt tu 10 kiếp k hết tội

1 Likes

Năm mới báo bác rằng tôi chả biết thằng Mt là thằng ml nào hết. Có hàng nhớ bán sớm nhé :wink:

tụi nó là 1 ổ với nhau, tự ỉa xong tự ăn, lập ra nhiều nick đó bác

dù ai nói ngả nói nghiêng thế nào thì tớ vẫn giữ, đầu tư phải có niềm tin vào doanh nghiệp, làm sản xuất thì các bố phải chờ doanh nghiệp người ta kinh doanh theo năm tháng, đằng này cứ muốn đi ăn cướp để giàu cho nhanh! x2 hay x5 tài khoản trong vòng nửa tháng mới chịu cơ!

Og post cái bài y hệt thằng đó tôi chả nói

2021 ANT vượt kế hoạch về doanh thu và lợi nhuận nhé. Chim chuột tý cho nhẹ tàu thôi

Sao mãi vẫn chưa thấy Báo cáo kqkd quý 4 vậy bác

sợ quá làm thêm 5k cho đở sợ

gom thêm được ít tiền từ trước tết nay tranh thủ xúc thêm cho đỡ sợ bạn ơi :grin:. ANT là của để dành.

Chưa biết game khủng có đúng hay không, nhưng thấy ông Phạm Ngô Quốc Thắng vào mua là mình mua theo thôi

1 Likes

Khả năng hôm nay sẽ ra báo cáo nhé
ANT đầu năm đến giờ làm tăng ca không hết việc các bác à, năm nay phúc lợi, thưởng cho CBNV cao hơn hắn mọi năm nên ai cũng phấn khởi.
Hứa hẹn 2022 bội thu, giá đô đang tăng, giá cước tàu biển giảm mạnh còn 1/3 so với đỉnh quá thuận lợi cho xuất khẩu của ANT.
Nên nhớ quý 3/2021 chi phí cước tàu đã bằng 1/2 vốn điều lệ

Cướp chậm thôi ae, gom chưa đủ hàng mà

Cổ đông ANT vào room nhé:

Dạo này vắng bóng chim topic vắng vẻ quá

Chiến tranh bùng nổ, ngành lương thực, thực phẩm lên ngôi. UK và Nga đều là nơi xuất khẩu lương thực quan trọng của thế giới.

hay quá. tks chủ top

Tóm tắt thông tin ĐHCĐ năm 2022:
Quý 1/2022
Lợi nhuận 7tỷ đồng; Doanh thu: 128 tỷ
Nắm giữ 65% B’lao food
Chia cp 3/4 cho cổ đông hiện hữu, cổ tức 5% bằng cổ phiếu

2 Likes

tuyệt vời

https://iicvn.net/tin-tuc/phan-tich-co-phieu/phan-tich-o-phieu-ant-cong-ty-co-phan-rau-qua-thuc-pham-an-giang-ngay-14-5-2022/?zarsrc=31&utm_source=■■■■&utm_medium=■■■■&utm_campaign=■■■■