API - Công ty cổ phần đầu tư Châu Á Thái Bình Dương “Sự khởi đầu của một siêu cổ” vốn hoá 10-15k tỉ

Chiều lại xanh tái, cảnh báo cho tay chân lăng biết: link: Chuyển gấp công an các doanh nghiệp lừa đảo, chiếm đoạt tiền nhà đầu tư

S…O…S…!!!Bọn thằng L nó cho tay chân nó ở aps cứ hở ra có nhỏ lẻ + ndt ngu xuẩn k biết cứ đặt mua là chúng nó táng giấy vô mồm thế này thì về 1 cũng đắt…, anh e ai lỡ mua r thì cutloss và nếu cần gửi đơn lên cq chức năng nhé. Con API này chúng nó nắm hết, bên ngoài làm gì có, vậy thanh khianr này ở đâu ra???

mặc dù tôi đang lỗ nhưng đọc mấy cái post của ông cười phọt rắm, mới chơi à? thua bao nhiêu rồi? ttck nó phũ thế đấy, kiện được thì kiện cả cả tt này đi cho nhanh, đóng mẹ cửa luôn đỡ phải mua bán

Bác đừng đùa, tôi mua 23.9 và đã bán cắt lỗ hết hôm nay, nhưng sẽ có rất nhiều ng bị đám L đổ bô tiếp theo. TVQ mở hàng trăm tk và tinh vi hơn nhiều còn bị phanh phui, đám apec này cứ để đó, chỉ cần có đơn tố cáo là khắc biết giao dịch từ đâu nhé bác. Hy vọng bác cũng cắt sớm k cái nịt cũng k còn ạ

ông ngây thơ vãi, cả cái sàn này nó đều khốn nạn thế chứ chả riêng gì apec, nhìn nó kéo 14đ trong 5p thì biết

Ngây thơ nhưng sẽ theo dõi cần thì sẽ có 1 cái đơn lên phòng “tứ” “C KHÔNG ONE” bác nhé. 100 ông vượt đèn đỏ nhưng sẽ có 1 số ông bị tóm nhé. Cứ cho chúng úp bô thoải mái đi. Nay hồi cả tt chổi cùn dẻ rách còn xanh riêng con ghẻ này nó bán giấy lấy tiền thì giá nào chả đắt nên còn về 3-5 như dòng F

Ae chịu khó làm ăn sang năm cống cho nó 1:1 giá 15. Ngon thì múc full magin thôi

thích thì đi mà kiện cáo lên đây lèm bèm mãi làm cái gì đọc mấy com của ông vừa bực vừa buồn cười.

haha, chết cười, bô thì chịu đi, lỗ thì chịu, trên sòng này làm gì có tử tế, lúc ăn có bỏ đồng nào cho lãnh đạo ko

lão kia mới vào sới lại dám đi hàng anh Lăng kaka

Thế cứ mặc nhiên mua là có lãi hử, game thế lại dễ quá, ttck chỉ khốc liệt sau chiến tranh thôi, ở đó người ăn thịt người đấy, ông muốn chơi thì phải chấp nhận, ko kêu ai đc đâu

Con # còn khó chứ riêng con này một nốt nhạc bác ạ. E k rỗi hơi đến vậy nếu thấy cần thiết thì phải làm để bảo vệ ndt. Để theo dõi thêm, con này e quá rõ, cung bán 2 tuần vừa qua chỉ có đám nhà L bán, bên ngoài k có nổi 2% trôi nổi. Xem nó bán về bn và bán tổng giá trị bn rồi tính

cay cú chim lợn thì cứ chim lợn, đừng lấy lý do bảo vệ nđt.

1 Likes

Tui k chê ai cả, nhưng thấy bác chủ pic hô hào cũng dữ lắm từ GCL invest thời AAV rồi qua F247 hô từ 3x,4x giờ về 1x cũng hô. Theo cách hiểu của tui thì tầm nhìn dài hạn, hô loạn cào cào giá nào cũng hô. Múc giữ chục năm chắc cũng đúng ak… Thì k biết nên zui hay nên bùn. Tui chỉ theo dõi thôi thấy hô quá mà toàn niệm.

:sleepy: :sleepy: :sleepy:

Cứ để cho nó diễn đi bạn. Đôi lúc từ việc nhỏ lại thành việc lớn, tôi đã bán thật nhưng tôi k phải vì tôi lỗ mà là để bảo vệ ndt như bác thôi

tôi cũng ko rõ nữa bác ạ
chứ chỉ thấy hô hào từ các group fb qua tới f247 loạn cào cào tăng hô giảm hô mặc kệ :))

1 Likes

L cho tay chân ngồi soi rồi vã ntn thì còn đi xa, các ông cứ để nó diễn đi, chỉ cần 1 tờ A4 là ra ngay vấn đề quan tâm. Quan sát để củng cố thêm!!!

ăn cổ tức của cụ Lăng đâu phải dễ :grinning:

Bác chủ thớt cho ae nhận định hay thông tin về API đi. Đợt này thấy trầm quá? API có thể test về bao nhiêu bác?