API - Công ty cổ phần đầu tư Châu Á Thái Bình Dương “Sự khởi đầu của một siêu cổ” vốn hoá 10-15k tỉ

Api sắp ra cổ tức khả năng sớm tuần này UBCK PHÊ DUYỆT - Ko sang tuần sau API bơm tin! Nhìn ÉP gom dự tin ra api chắc sẽ rít ác lắm đây

1 Likes

Cổ tức 120% quá phê quá ngon

1 Likes

Sắp tới chính phủ cấp sổ Hồng cho bọn BDS nghỉ dưỡng, condotel, rùi ngân hàng sẽ có room tin dụng bọn này dự là lại có làm sóng BDS kéo mảng này tốt đó

1 Likes
1 Likes

Quy 3-4 API lại điểm rơi LN dòng tiền cuộc chơi siêu cổ api mới bắt đầu sẽ tăng vốn chia tách theo idj tương lai

1 Likes

Thị trường này ai lý trí quá, “khôn” quá, cứng nhắc quá…thì lại ko ăn được nhiều, thậm chí ko có ăn, ko dám mua hoặc có xu hướng mua những mã “ăn chắc mặc bền” thì lại ăn uống đếch đc bao nhiêu. Do vậy nên dại khờ một tí, say mồi một tí, máu me một tí, liều lĩnh một tí, phiêu lưu một tí…thì lại có ăn, ăn rất đậm :bird:

3 Likes

Thị trường dần tạo sóng BĐS, quý 3-4 dòng tiền sẽ chảy vào BĐS nhiều, dự địa tăng của API còn rất mạnh, LN cuối năm tăng trưởng mạnh. Mục tiêu cuối năm lên 7x hoàn toàn có thể

API nay khét quá 6,1%

Đang ôm APi lỗ 40% đây ông em ơi. Biết khi nào về bờ và có lãi đây

Kiến nhẫn mà cầm sẽ lãi thôi! Api vốn hoá nó bé tẹo cổ cô đặc cởi trói 15 năm nay! Game tăng trưởng chồng game 6 tháng cuối năm nới lỏng tín dụng BDS, rui chứng khoán - tiền sẽ đổ mạnh từ tư sẽ ổn thôi

1 Likes

có thông tin gì mới về aav chưa bác thớt

1 Likes

Api lợi nhuận quy 2 khủng nhé!

1 Likes

Cổ tức 120% sang đầu tháng 8 sẽ công bố thôi

1 Likes

Bác ơi e ôm nó từ lúc 100 đên giờ rùi mà thấy buồn

chiu khó gồng đi - vốn hoá DN nó còn bé lắm lơi nhuận API năm nay đã bằng vốn hoá thực rùi - săp tới ăn cổ tức 120% giá vốn giảm - lợi nhuận năm nay tang trưởng mạnh cổ phiếu lai phi về đỉnh cũ gồng 1-2 năm đơi api vốn hoá 5K-10K tỷ thì giàu rui. giá 100 mà có tầm nhìn kiên nhẫn cầm đâu tư dài hạn thì ko sao đâu nhé vẫn sẽ lãi to thôi

2 Likes

2023 dòng tiền api nó về còn khiêp nữa 2023 trở đi API nó sẽ bùng nổ manh về LN đó 2022 chỉ năm bản lề thôi - API 2022-2025 ấy

Nản lắm rôi bác ơi. Giờ có dám mở bảng điện ra xem đâu. Để đấy đi lam việc khác ạ

có thêm đạn gom thêm giá này bình quân hạ giá vốn - khong mây nữa lơi nhuận quy 2 khủng - tin chia cổ tức ra 120% thì nó kéo CEEE vài phiên thì lại tiêc

Trước e cũng nghe thông tin chia 120% sau lại ko được duyệt. Lần này có chính xác ko bác