🌞 ASM - cổ tức 30% - lợi nhuận gần ngàn tỷ 1 năm - Tập đoàn sao mai An Giang - Bất động sản, thủy sản, điện mặt trời

Chơi với nhà Thuốn lừa thì cứ cẩn thận không thừa đâu

2 Likes

thị trường này ai chả phải cảnh giác bác. vào ra đúng lúc thì ăn. kaka. a thuấn a mượt hay a gì cũng thế cả thôi. a mượt thì hỏi @PhamKieuTrinh kieutrinh

4 Likes

Hình như bác Trinh ra hàng VIX hôm qua rồi bác và có ý đồ theo ASM này. @PhamKieuTrinh phải không bác?

3 Likes

Bác nào chán anh Thuấn mà bán khiếp thế?

4 Likes

Rơi từ 21 xuống kinh thật ạ

2 Likes

Nhiều con mất 50% từ đỉnh lắm em ạ.
Nhưng từ chỗ này muốn lên đến đỉnh thì lại phải tăng 100%. Em ngạc nhiên không?

4 Likes

E chỉ ko hiểu lắm DN cơ bản tốt, DT/LN toàn tiền nghìn tỷ, ngành kinh doanh: thức ăn thủy sản, B₫s, NLTT…mà lại rớt giá kinh khủng vậy ạ

1 Likes

Câu hỏi này sẽ được trả lời bằng một câu hỏi khác. Doanh nghiệp như thế này có xứng đáng được giá 21 không? Nếu em trả lời xứng đáng thì mua đó đi và chờ. Còn em trả lời “không” thì có nhiều lựa chọn khác cho em mà.

4 Likes

E đã theo một dây từ 9,x rồi bán 15,x nhưng cũng 1 lần cutloss 17 khi mua 20. Sáng nay vừa làm 15k giá 13,3 rồi ạ :smiley:

1 Likes

Cái lực lượng thèm mua đang xếp hàng mấy trăm ngàn phía sau kìa em. Nhanh thì chiều nay, chậm thì ngày mai em nó sẽ trở lại đường đua thôi.

5 Likes

Mỗi người đều có duyên với 1 CP nào đó. E cũng đang muốn khẳng định mình có duyên với ASM

2 Likes

Những lệnh bán thẳng vào dư mua thế này là ý gì ta? Sao giống như tát vào mặt em thế các anh?

2 Likes

Năm nay Sao Mai sẽ có nguồn thu lớn từ điện mặt trời.

3 Likes

Em lại thấy một thông tin chào bán CP cho cổ đông hiện hữu với tỷ lệ 50%. Cái này có vẻ “hơi phiêu” khi giá hiện tại chỉ còn 13k số với thời điểm ra tin này là gần 16k.

4 Likes

Con ASM này nó có cái dở là chưa chốt ngày trả cổ tức cũng như ngày dkcc nhỉ?

2 Likes

Chưa bác ơi nhưng đợi khi ra tin rồi bác sẽ mua giá cao.

3 Likes

Tàu đang dừng lại ga 12 3/4 để đón khách. Cuối tuần tàu chạy lại. Các bác không phải vội.

4 Likes

Ở khía cạnh thị trường chung, thanh khoản hôm nay thật sự đáng lo ngại. Nếu có một ngày mà sàn Ho khớp dưới 10k tỷ thì em phải làm sao?

4 Likes

Bắt được một bác vừa cut loss

3 Likes

À, ga 12 3/4 là 12.75. Em bị lạm dụng cái anh chàng Harry Potter rồi.

4 Likes