Bỏ qua F319 cùi bắp

DHA gì, sang đây cũng là người thường thoi. Bên đó kiểu ăn nói Trịnh thượng ko tôn trọng ai.

2 Likes

Anh em để chữ ký có link của forum mới này để câu người qua đây.Mình chưa thấy mấy ai làm vậy, chỉ biết tới room này qua group trên Zalo của bác Snake

Có phải em Minh Phương chuyên ptkt bên f319 đó ko

Ối giời. E đăng ký nick bên đấy, đăng 3 bài để verify nick cả tháng mà các bố admin bên đấy còn không thèm duyệt bài em đăng cơ. Giờ vẫn chỉ đọc chứ không đăng bài hay comment được. Lởm vãi chưởng.

4 Likes

phải có nick van xin lạy lục nick @DHA như cái kiểu mình là bề tôi đi van xin lậy lục bà đấy đấy.Không biết ngoài đời ntn mà trịnh thượng thì thôi rồi

1 Likes

E cũng định gửi tn cho admin nhờ đấy nhưng lười. Kiểm duyệt đầu vào còn hơn cả đi xin làm ở công ty ngoài dơid thật, mà post trong 4rum càng ngày càng loãng và nhạt. Giống vòng đời doanh nghiệp rồi cụ ạ, phát triển quá nên giờ không cần khách hàng mới hay phát triển chất lượng nữa. Cứ thả nổi ăn tiền quảng cáo thôi. Phải có những 4rum như thế này cạnh tranh thì xã hội mới phát triển được.

1 Likes

Bên f319 DHA nó cậy có quyền nên hàng động như trẻ con
Tôi bị xoá níck chỉ vì viết bài về A7 cũng chả có thông tin gì đáng nói
Anh em vào đây cho vui

DHA trẻ con
Không thích ai là cứ khoá nịck
Thiếu tôn trọng thành viên

2 Likes

F319 quá cùi có cái Avatar mà cũng không thay được

2 Likes

Cứ tưởng MinhPhuong còn trẻ :D, hóa ra cũng gạo cội roài. Bên F319 có 1 mem nữ là minhphuong12 cũng hay bị các chứng sĩ đem lên tế mỗi khi hiện lên.
Không biết có trùng với MP này không nhể.

1 Likes

Diễn đàn nên tạo trang giống f319 dễ dùng hơn, tạo cả freeze pane cho dòng trang chủ để ng dùng quay về trang chủ dễ dàng, hiển thị các topic không nên ôm đồm quá nhiều thông tin xem rất rối mắt

2 Likes

ko biết đến 40 chưa,chứ em mp kia ở Singapor

1 Likes

thanks bác đã góp ý

1 Likes

Nên tạo giống 319 cho dễ SD

1 tháng thì ăn thua gì bạn, mình cả chục năm còn chưa được duyệt bài để đăng bài nè, chỉ xem thôi, đậu xanh rau má nó thiệt ,:thinking:

Giao diện mới ngon roi day

Ngon rồi đã thấy cái icon trang chủ trên đầu :joy:

1 Likes

F319 toàn lùa gà

1 Likes

F319 nó tào lao sao ý em bị loạn não ạ

1 Likes

tuần rồi I.T đã chỉnh lại giao diện 1 chút theo góp ý của các bác, cho icon nhỏ hơn và dễ nhìn hơn chút, sẽ update tiếp nhé các bác đã góp ý Thanks

9 Likes