Bỏ qua F319 cùi bắp

em F0 chào các bác, cho em hỏi LCG giá kỳ vọng Q1/2021 taget bao nhiêu ạ

2 Likes

Vote bỏ F319. Cùi bắp. =))

4 Likes

Tôi thấy nên tách từng trang thì tiện hơn.
Khi đọc các comment mới trong 1 topic cũng có lúc muốn xem lại bài đầu tiên của chủ topic. Nếu tách từng trang thì chỉ cần click vào trang 1 là ra, để như thế này cứ phải kéo ngược mãi lên, load rất lâu.

2 Likes

bên f319 kiêu kỳ vãi đái bác ạ.em mở ních đợi hàng 7 tháng mới dc chấp nhân,thời bốn chấm có phải thời hợp tác xã đâu mà kênh kiệu,với kiểu hợp tác xã sớm cũng toang thôi

1 Likes

em tuy F0 nhưng xem bên F319 3 năm rôi, đăng ký rồi mà ko cách nào comment được

1 Likes

F319 là chỉ báo ngược

2 Likes

Vứt nó đi

Bên đó toàn bọn chim lợn

4 Likes

F319 Toàn lùa gà

1 Likes

319 có rất nhiều thông tin giá trị, ae đọc phải tự lọc, diễn đàn nào cũng có tốt có xấu, mong 1 ngày quy mô f247 sẽ lớn mạnh gấp x lần f319

1 Likes

Nếu diễn đàn tạo giao diện giống f319 thì sẽ dễ dùng hơn, chứ như hiện nay muốn đọc 1 thớt thì phải cuộn rất lâu, nếu thớt kéo dài thì muốn tìm lại 1 còm của ai đó sẽ rất tốn thời gian cuộn và khó tìm. Ngoài ra giao diện hiện nay người đọc muốn quay về trang chủ thao tác hơi bất tiện :slight_smile:

2 Likes

Diễn đàn rất chất lượng nhờ có sự đóng góp nhiệt tình của các cao thủ. Chúc f247 ngày càng phát triển. Chúc ace năm mới đạt được kỳ vọng!

1 Likes

chứng khoán việt quá sơ khai, mới 3% dân số biết chơi, niềm tin chứng khoán như đa cấp 100 người tham gia 90 người bỏ chứng, hậu 4.0 mà dc có 1 cái f319 thống trị

Chuẩn vl. Con hủi F319 giờ như cái chợ nát, bởi những kẻ cầm cân nảy mực, bè phái như DHA

bên f319 đó đang hậm hực nói xấu f247 kìa, hài gê… trước đây thì độc quyền có 1 sân chơi muốn làm gì thì làm, giờ có nhiều sân chơi cạnh tranh lành mạnh, tất nhiên cao thủ sẽ chọn đất lành chim đậu. Ở đây toàn cao thủ như cụ quách mạnh hào, cụ A7, T11, cuchuoi ngonthiet, onlyu9 ,memeber2006, nha_que, taczan,…và cực kì nhiều cao thủ. Việt nam tiến tới đất nước phát triển chứ có như thời phong kiến phải nịnh bợ xin cho từ cái việc lập nick . chán không buồn nói.

4 Likes

vẫn phải xin phép mod, xin thưa mod, xin ạ ah. :sweat_smile: :sweat_smile: :sweat_smile: Mod đáng lẽ phải đi phục vụ thành viên chứ, nô bộc cho thành viên mới đúng

1 Likes

F247 hôm nay đã đạt gần 1000 người online. Hủi F319 chuẩn bị xách dép chạy theo ko kịp rồi.

1 Likes

Giờ mình qua đó, dẫn link f247 sang có bị chặn ko nhỉ

1 Likes

Chặn, bên đó đang kình bên này . Viết cách F 247 thi dc

1 Likes

Khách quan mà nói thì bên f319 có Mod DHA hơi nghiêm khắc quá, hơi tí là khóa xóa. Nhưng nếu ở vào địa vị của cụ ấy thì cũng phải thông cảm, các nick cứ cãi chửi nhau tùm lum rồi lôi Mod vào phân xử thì bố ai chịu được. Rút kinh nghiệm ở diễn đàn này em đề nghị các bác đừng cãi chửi nhau mà làm diễn đàn mất vui. Ai muốn phản biện gì nhau thì lời nói nhẹ nhàng, phân tích lý lẽ đầy đủ chứ đừng chửi bới cãi cọ nhau

2 Likes