BOT - Vị vua liệu có quay trở lại

Nhóm em cũng đang ôm gần 1tr cổ rồi, đoạn 16 tới 16.7 đây, dự mai hoặc mốt sẽ đánh trần lên nhé, làm 4 cây trần

1 Likes

con này có gì mà đánh lên vậy, hay bác chém gió

Cụ có phải trong nhóm lái không mà phán như đúng rồi thế, lên thì sẽ lên nhưng lên như cụ bảo là bô úp ngược đấy

Hô như cụ trên bảo dễ lại về cầu Thái Hà xé vé xe dài hạn lắm cụ

em cũng dân đầu tư thôi, mà em trong nhóm đó, cũng có lái nhỏ gom gần đủ rồi, em này với em PAS nữa

Đây em được báo vậy, chứ em cũng gom từ từ, lái đánh mới được 20-30% thì làm sao mà nó bỏ được bác, rủ nhỏ lẻ gom tiếp thôi, nào x2 mới bắt đầu lo

mã này lái bác đánh vừa thôi, tầm 20% tk được rồi, ăn thì sướng còn không thì còn ra được, em đâu kêu bác all in

1 Likes

Ae nếu có thông tin chuẩn mà chia sẻ cho nhau thì rất cám ơn cụ. Tôi cũng đang cầm mà, cũng hy vọng nó lên nhưng cũng phải có tuần tự, lên nhanh thì short nhanh cụ ạ

Háng lái thì mình ăn 50%-100% canh out thôi, còn có thể lên hơn nhưng không an toàn, đánh 20%-50% tài khoản thôi bác. không thể nào biết lái đánh lên được, nhưng trong 1 group em ở trong có đội lái BOT vs PAS, PAS bác tham khảo tốt hơn do lái cầm hết hàng rồi, còn BOT lái cũng cầm nhiều nhưng đang đạp đoạn giá 16 để rủ bớt nhỏ lẻ rồi chạy á, bữa em bắt 15 mà bị hụt đây

1 Likes

Con này lái nhìn thấy rõ rồi cụ, ae mình cũng hy vọng có lãi thôi, cũng ko hy vọng X lần. Có cái đánh con này cũng vì kỳ vọng có lãi trở lại sau vài năm thua lỗ

sập đáy rồi mà, giờ nó đánh lên từ đáy rồi, chứ còn đánh về đâu được nữa

Nay cụ ko thấy lái đánh 1,7tr cổ giá gần sàn à, cũng đạp kinh luôn chứ ko đơn giản đâu

tạo tay tạo tâm lý cho nhỏ lẻ nhả thôi bác, chứ bác nghĩ 1tr6 mà sao ko sàn, quan trọng là lái tự chơi đè thôi, chứ cứ đè cái là về lại giá 16 thôi bác, tạo thanh khoản với tâm lý là chỉnh

Bác cũng theo dõi mã này kỹ đấy, hy vọng ae ta có quà.

em cũng có mấy mã chart ngon bác nào hứng em gửi cho mấy mã view chơi

Thak cụ, tôi full options rồi, để tôi xem thêm mã PAS cụ bảo, thấy thú vị đấy cụ

PAS thì bác cứ mua đợi lái chạy thôi , đoạn này lái tự chơi mà

Thak cụ nhé.

bump lên thuyền đầu xuân năm mới anh em ới :>

lại 1 triệu cổ quay tay