Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

nói chung chính sách nắn bóp giờ ko biết sẽ như thế nào nữa, chủ ý ntn nhưng tui thấy tt đang căng thẳng, ko cẩn thận là nát gáo ấy chứ

Ra đê cả đống, giá cả hàng hoá bây h đã tác động r

1 Likes

:relieved::relieved: nói thẳng ra thì tài phiệt ở việt rất dễ thành tù nhân tương lai

1 Likes

Thanh tra mục đích sử dụng trái phiếu, thì ko riêng gì bđs kể cả sản xuất , thì rất dễ khiến người chủ bị quy kết lừa đảo như ThM

Mai ô 7 đo sàn

:rofl: thiếu j ông đo sàn , mà phải gọi hồn ông 7 thế

Nhân đi rồi, ô 7 xếp hàng chờ đến lượt thôi

:rofl::rofl: có tội thì bắt thoải mái , việc j phải doạ

Chúng mày là đám thất đức, CL đi chỗ khác đi chỗ này ko hô hào gì đâu.

Vốn dĩ A7 chỉ là NDT cá nhân, việc lái chỉ khi là " chủ tịch thông đồng ctck" mới làm được thôi. dig Ceo vốn hóa lớn, A7 lái được thì anh Bình Ceo anh Tuần DIG là muỗi à??? A7 lái dc cả ngành bds à???

A7 cũng đéo ỉa lên bát cơm chúng mày mà chúng mày đi đồn bậy bạ nó gô mẹ cổ đấy.

4 Likes

Kk bọn ngu vs nghèo thường gato , hay đi trù dập .
H lên mạng ko riêng j bác 7 , bác vượng cũng cả đóng tk chửi , trù bị bắt , vinfast phá sản kkk

2 Likes

Đám chí phèo thôi, lên thì nâng bi chủ tịch và dn tốt, xuống thì lái vs chủ tịch đè :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

:)) sợ thiệt có vài triệu cổ phiếu, nhiều tk nghĩ a7 lái đx cả công ty mấy trăm triệu cổ , lái thì chọn mấy tk ít cổ cho dễ lái , lái mà chọn toàn cty cả trăm triệu cổ phiếu , thế thì a7 bị rồ à kkk

1 Likes

Mấy tk chim lợn thông mình tí ơi, chắc nó lại bảo cả đám đệ tử lái :rofl::rofl:, mà nói cho mà pk lái số lượng cổ phiếu lớn thế mà thị trường ko đồng thuận là bị xả vỡ alo luôn đấy kkk

:rofl::rofl: mà lái thế toàn margin ko đấy , hỏng có tk điên nào lái theo phong trào đâu kkk

Luật nhân quả k bao giờ thừa thiếu chỗ nào cả… từ kiếp sau tới kiếp trc. Nhớ nhé mấy chú chim lợn làm việc THẤT ĐỨC hại người là tổ tiên 8 ĐỜI ở dưới k siêu thoát đc đâu… r cụ kị,ông bà, cha mẹ… lại hóa toàn loài XÚC SINH trăm bể khổ :grinning:,

Thời điểm mà oán thán khắp nơi, ai cũng gần như lỗ 30 40%, tin xấu dồn dập, dường như là tột độ kinh hoàng, hàng bơm thổi penny, hàng lái lợn…nằm sàn la liệt…

Có lẻ cuối cùng DN được đào sâu và tìm hiểu kỹ lưỡng mới là chỗ dựa tâm lý cho mọi người…thay vì phím hàng, hô hào, cờ bạc.

Hi vọng việc quá lạm dụng việc short( mượn hàng đè) hi vọng CP sẽ sửa sai bằng truyền thông và hành động cụ thể vố cả TTCK TPDN và BDS, hi vọng DIG CEO về đúng bản ngã cứu thị trường ngắn hạn.

Trong mọi tình huống vẫn hi vọng mọi người giữ được sự lạc quan nhất đinh, mọi thứ sẽ qua thôi !!!

8 Likes

Chúc bác buổi sáng tốt lành nhá :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

hàng sale ae ơi

3 Likes

không hiểu sao ae lại đi bán giá sàn ?