Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Vãi ông Công Tuyền, đệ A7 mà đi sai tư tưởng thế. đã chọn thì không quay đầu

2 Likes

thường cắt vào bẹn là vô cùng đau đớn.kkk.tuyền hộp suốt ngày sóng 3 với chẳng sóng 4 ,nghe cưởi ỉa bác ak

1 Likes

Mấy năm trước cũng có thành tích gì đâu, gần đây bén duyên A7, kênh nhiều subscribers nên A7 lên để lan toả. Kỹ thuật cũng luyên thuyên, chưa chắc ăn được bác

1 Likes

Anh em sinh hoạt trong pic này tôi thấy đa phần là đầu tư trung & dài hạn theo định giá riêng của anh em hoặc tham khảo bài định giá của bác @Scorpionxt

Mua bán theo nhận định của mình thôi.

Việc ai mua ai bán là quyền của họ, có nhưng người mau danh 3 vạn bán 3 đồng.

Cơ bản CT mình không đánh giá cao về “phong thủy bds” mỗi lần cha live i như rằng đỏ với sàn. Cha thoát CEO có khi lại đổi vận.

Kệ.

3 Likes

BĐS đi viện thì VNI cũng cấp cứu thôi, cổ bđs luôn hấp dẫn hơn ngành khác với thị trường VN

1 Likes

Tôi có cảm giác mỗi lần tâm lý cùng cực, hàng dư sàn thì có dòng tiền vớt đáy và đảo chiều trong phiên. Hy vọng lần này vẫn thế

1 Likes

anh tuyền hơi dở, lúc hoảng loạn không được nói gì vì đang cầm các cổ mạnh nhất rồi.

kiểu gì chả phi anh, càng cô đặc lại, hihi, mà bao giờ Ceo chuyển sàn anh nhỉ? kế hoạch như nào ạ

Nói chung theo mình thị trường hnay là đẹp - thà đạp cho nát 1 lần luôn cho CP phải xem đội nào short, tại sao lại làm cho thị trương CK, thị trường vốn Vietnam be bét như vậy.

nếu là quỹ ngoại nhân lúc này đi thâu tóm công ty cũng là lúc hay nhỉ.

3 Likes

Phi về giá 10 à bác

Việc nta làm gì là việc của người ta, nhưng việc họ làm khiến người khác có cái nhìn khác về ảnh, đặc biệt là một công ty CK nhỏ.

Nhưng đó là quyền của nta, còn đầu tư vào DN đúng nghĩa thì cứ tự tin thôi, lúc này về cơ bản anh em không làm gì được cả nên vô tư chấp nhận.

Ae cho hỏi, mình đang margin 10% vậy từ giá này giảm bao nhiêu % nữa thì bị call nhỉ?

1 Likes

Bao giờ đi đâu cũng thấy im ắng, yên lặng đã anh.

1 Likes

Đợt này thay máu nhưng thể loại đu bám thì dự là lại phi thôi.

2 Likes

CEO đâu có cho margin đâu mà giải chấp được nhỉ?

Cái dở là lúc này anh ấy lại nói ra, lúc sợ hãi hoảng loạn không được nói gì, em có chút ít thiên văn nên em biết suy nghĩ lúc này không được chính xác, ngồi im là thắng rồi, vì hành động lúc này rất bốc đồng và mù mờ. Thận trọng tìm người có kinh nghiệm học hỏi.

Bên VPS vẫn cho 30% bạn nhé, hoặc là bán chéo cho margin của những mã khác. hôm qua mình mua nó full room cho vay, nay đã có room

1 Likes

Nhiều ae miệng cứng nhưng cũng rụng dần rồi bác ơi.giờ này chỉ còn gan thép mới dám ở lại thôi.e là e hết tiền rồi k mua bán gì nữa.k xem bảng điện nữa rồi.kiểu nằm im cho chúng nó đạp.đạp chán rồi mình đứng dậy thôi.kệ

5 Likes

hình ảnh

1 Likes