Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Nhìn giá ngon, mà tiền thì hết :((

Chưa bao giờ thấy khối NN chưa đầy 1 tiếng đồng hồ phiên sáng mua 300 tỏi. Sợ thật. Thế mới nói cái tầm nó là vây, nó rút vốn cả năm giờ này vào nó xúc.

4 Likes

Cho mấy thể loại đu bám out thôi, đau phải như kiểu chết đi sống lại đã nhé bạn, có điều giờ nó đi từ từ thì khó chịu thôi, chứ như tháng 1 nó phi ào cái xuống luôn giá này thì lại không sao, nếu để ý giờ nó cũng gần giống đầu tháng 1 thôi mà. hihi

1 Likes

Bác tuấn đã nói rất nhiều lần là không được margin rồi, nên bác ấy cứ xúc, hihi, mình còn trẻ cũng ngạo mạn không nghe lời bác ấy, sử dụng xíu xíu margin, đợi thôi, thiên thời còn đỡ dc cho anh em, cổ khác thì khó.

1 Likes

Trong những thời khắc như thế này, chỉ cần niệm thần chú: NHẪN NẠI.

1 Likes

Tâm lý lúc yếu, bắt bớ thêm ông Tuyền dở hơi phán linh tinh nữa là hiệu ứng nó cộng hưởng… nhưng nhiều khi sáng đạp này có khi chiều kéo lên giết Short đấy.

1 Likes

hơn 100 người đang xem nên hạ margin , ôm lỳ, ceo vol ít kéo còn nhanh.

Vãi thật.
Đầu tư kiểu giá trị mà cứ mg r giờ hô hào cắt lỗ, ông tuyền này kiểu nửa nạc nửa mỡ quá

1 Likes

Các bạn yên tâm, ai mua vì hô hào thì bán vì hô hào, thế thôi. NDT dài hạn tìm hiểu DN họ sẽ xem thường những bình luận kiểu đó thôi.

Sáng cứ đạp cho nát chứ đừng cưa chân bàn, cưa chân bàn chỉ nát thêm. Thà đạp nát 1 lần rồi bật cho mạnh.

4 Likes

Đạp nát luôn để xem coi bao nhiêu hàng chất sàn. Giá càng rẻ thì sẽ người hốt thôi.

1 Likes

E nghĩ đợt này nó như kiểu mình làm bài kiểm tra ấy.mình làm đúng và mình tin chắc rằng mình đúng như giáo viên chấm sai.mình quyết định đề nghị chấm lại.1 là giáo viên có tâm có tầm ko sợ mất uy tín thì chấm lại thật và công nhận mình đúng.còn giáo viên sợ xấu hổ vì thua học sinh thì mình cũng chỉ biết câm nín.thi lại lần sau thôi.việc ae lựa chọn cổ bds là đúng nhưng CP đang chấm mình chọn sai bắt phải chọn lại.giờ là lúc kiểm chứng sự thật

2 Likes

các cổ mạnh luôn lộ ra trong đống hoang tàn.

Im lặng là vàng lúc này, sợ thật, đi đâu cũng kêu la, gào thét.

1 Likes

mai lại có giá 3x

1 Likes

về tới đây rồi 4x cũng như 3x hay 2x :smiley:
Làm lại vòng mới thôi :smiley:

Thiên thời chống lưng sợ méo gì, haha.

1 Likes

Cứ úp tiếp đi chim lợn, đây ngồi đỉnh quen rồi

Thuyết âm mưu:

• Media viết bài chim lợn fs A7 ở cổ phiểu L14
  • CT livestream kêu gọi hạ tỷ trọng CEO
  • Đầu phiên short DIG, CEO để dư bán sàn

Sau cùng là thả lưới bắt một mẻ.

3 Likes

Nói chung giai đoạn này thì thua, ôm hàng nhìn về DN thôi chứ không nói được gì thêm, giá này bán tâm lý đám đông này thì thực sự thiệt cho anh em lỡ mua cao, xanh tím không bán đỏ sàn vác ra bán hết.

Kệ thôi.

1 Likes

Tôi thấy xót cho anh em lỡ đu cao và phải bán giá này. Nhưng anh em bán giá này thì xót cho người hold như tôi. Âu … thì cái thị trường nó vậy.

1 Likes