Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Thằng này văn phong pt bctc mình đoán khả năng cao là thăng tomcruise :rofl: nó và thằng dang mình ghét nhất f kkk gặp đâu nên đế dép vào mõm nó vì tội lò dò lom dom

2 Likes

Nay cuối tuần ko xanh tím nên bọn nó lộng hành quá. Các bác có qua bên tiến sĩ giấy trọc ko

1 Likes

Sang giải trí xả stress hoặc chọc ch ó chơi :rofl: miễn vui

1 Likes

Nay e thấy bác trọc bọn nó nhiều ghê đấy vào sổ Đen nhá haha

1 Likes

:rofl: miễn là mình vui OK là lá La

1 Likes

Nhiều lần thấy bác chửi CL hăng không thua gì bác @Vuichoigiaitri kkk
Tôi thì không thích chửi nhau chỉ ghét mấy thằng thể hiện cố tỏ ra nguy hiểm, với lại đụng vô nồi cơm phải vô vạch mặt để F0 nghe nó lại thành kiến với cổ chúng ta.

6 Likes

Hic gây thù chuốc oán với cừu nhân nhiều ko biết đổi Ava theo các bác có rước hoạ vào nhà ko nữa…:joy:

3 Likes

Chả gì phải sợ , nó xấu thì có bốc nó cũng chả lên, nó đẹp dìm cũng chả xuống :disappointed: cầm cổ thị phi chả gì phải sợ bố con đứa nào

4 Likes

Đổi đi, ăn thua gì kkk bác @Vuichoigiaitri suốt ngày :fu: CL đó kkk
Đây là vùng đất tình yêu mà vô đây cũng có gì đâu mà chim, không lẻ phản đối các bạn trẻ yêu nhau sao được

1 Likes

Gì chứ thằng J e sợ nó muốn giết e bằng ánh mắt ấy. Ngôn từ dữ dội lắm…:cold_face:

2 Likes

Hế lô ae! Đổi Ava rồi giờ chắc đi tu thôi. Lánh xa khẩu nghiệp…:relieved:

4 Likes

Cảm ơn bạn nhé, giặc nó chỉ vào nhà nếu anh em tương tác. Nói thật nếu anh em muoona ủn pic như chúng nó làm thì pic này bây giờ view không dưới 200-500view 1 ngày đâu :blush:

Và cmt này nó theo trình độ marketing của mình thì nói thẳng ad của F247 hay cả anh Bình CEO có khi còn phải " phỏng vấn thử" về làm đấy :blush:

3 Likes

Đúng r bác ạ.e lâu ko trò chuyện nhưng vẫn theo dõi post thường xuyên.kk

2 Likes

Thực ra e thấy mặt trái món 3 chữ cái này khiến con ng ta hay nóng tính chửi bậy , tuy nhiên quan điewmr e với 2 thể loại
1, Ăn và ị cùng 1 cái bô chửi ít nhất ae vào sau cũng tìm hiểu T sao mình chửi nó. Để rút kinh nghiệm học hỏi tránh vào vết xe đổ.
2, loại hèn hạ thích dìm thằng khác để Ngoi lên kiểu bẩn bựa nhân cách thối tha cũng nên cho thiên hạ biết.
Ngoài ra e vẫn học hỏi các cao Nhân mong trị cáo Ngu trong đầu

1 Likes

Văng bác *Jean * nó buồn lắm đấy, nó nhớ bác da diết

Nick J lại bị khoá rồi hả bác? Hình như lần này mod làm mạnh tay. Ko phải khoá mà là xoá hẳn nick luôn.

Nó mới lập nick A Phủ đó bác, e tg nay bác nói chuyện với nó rồi

Bị xoá rồi!

Thiên chính là Bân, thằng ngu khi cãi cùn ko được sẽ " thế à" đấy @Seven_Tuan @ngockhanh @Vuichoigiaitri

2 Likes

Anh báo cáo trong pic của mod

1 Likes