Ceo - hành trình hóa rồng, vốn hóa 6 tỷ $

Có vẻ ko phải đâu bác ạ. Ông kia điềm đạm hơn nhiều. Khả năng diễn đạt ngôn ngữ cũng tốt hơn. Jean chỉ có chửi…:disappointed:

2 Likes

Hình như nó uot vào nick khác chứ ko phải bị khoá

Out thì vẫn tìm đc nick cũ chứ? E ấn vào nick A-phu ko thấy hiện.

Là nó đấy, cái giọng " thế à" không ko dùng kiến thức được anh đọc nó mấy lần r và nó ko phản hồi anh là vậy. Nó còn giả gái được cơ mà :rofl::rofl::rofl:

Thế nên thằng aphu nó mới lập nick ra mới chửi anh nhanh vậy đó :blush:

Hình như đăng xuất là ko hiện thì phải

E với bác @Vuichoigiaitri cà khịa với J cỡ nửa năm nay rồi nên văn phong nó thế nào bọn e thuộc lắm. Ông kia gần như là ko thể, trừ khi đầu thai lại…:joy:

1 Likes

Thằng Jean ko thể chịu chửi quá 5 phút

2 Likes

Vào khịa cả trong trăn trở chứng sĩ của suzy :rofl:

1 Likes

Còm của nó trong đó cũng mất hay bị bay màu thật, thằng đó chỉ khi khoá ip nó mới câm dc

Nên nó liền lập nick aphu chửi đó. Cái văn thế à là nó đấy :blush: nó có thể gỉ gái thì chuyện nó lập nick đa nhân cách là bình thường. Nhưng khi đụng kiến thức là nó " thế à" các bạn đọc kỹ đi :blush:

1 Likes

Nó vừa chửi thằng Minhramos bên KLL cũng bị xoá hết luôn.

1 Likes

Thôi xem đá bóng đi các bác. Kệ thằng J. 9h có trận Tot-Sou nay khai mạc NHA mà e thích thằng Tot.

1 Likes

Thứ 7 tấu hài cũng xả bớt lo nghĩ đời thường :rofl:

1 Likes

Nay Mỉnhamos nhắn tin với bân mùi mẫn lém báo bác ấy mà ko biết nhận diện ra ko. Hihi hôm trước Bân giả Doanh doanh vào AVH chém bị đuổi xấc mẹt

Nick APhu bay nó lại sang nick này.

1 Likes

Haha thêm mồi lửa
:sweat_smile:

Nhiều khi phải nhẹ nhàng dẫn dụ nó mới vào lò🤓 mấy đứa bị với ta rồi

2 Likes

Quần bò phải nói
Nó cg kiên trì biến

Hóa phết. Mỗi tội
Óc nó toàn sữa bò
:sweat_smile:

1 Likes

Dạo này sao nhiều thánh cl Ceo thế nhỉ,lên F mà ko thấy pic nào mới để tham khảo tăng kiến thức,toàn lũ gì đâu ko…các bác mặc kệ nó đi vì có một thực tế là mọi sự ngu dốt đều trả giá bằng tiền mặt,và khi ko biết lắng nghe và học hỏi thì bản thân họ sự tự đào thải khỏi xã hội thôi.lên đây mới thấy dc sự tử tế của A7.

1 Likes

9.8 bác nào đi hội thảo sự kiện lãnh đạo CEO hỏi nhờ em 1 câu " Qúy 2 dòng tiền hạch toán các dự án có về nhưng chưa xứng với tốc độ bán hàng Vân Đồn ? Qúy 3, Qúy 4 CEO bứt phá hoàn thành kế hoạch năm không anh Bình ơi ? "