Chào anh em F0, mình từ ép ba một chín qua đây :)))

Chào anh em, mình dạt từ ép ba một chín sang, nghe bảo bên này xôm hơn nên qua hóng hớt. Mình thì cũng ko thuộc diện F0 vì chinh chiến từ 2014, cơ mà cũng ko dám nhận là Fn. Hỏi qua tình hình anh em tổng kết 2021 thành quả như nào ? :grin:

13 Likes

Chào mừng bác .

2 Likes

Bên đó chỉ thấy topic của CII không hề thấy CEO hay DIG tại sao nhỉ

2 Likes

Vâng chào các bác, forum này có sau nhưng có vẻ đông vui hơn bên đó

1 Likes

Bên đấy thì phải nói là xưa rất xưa rồi, từ thời ck còn manh nha tách ra từ 1 diễn đàn. Có lẽ cũng vì thế mà chậm thay đổi :smiley:

1 Likes

Có hết bác ạ :smiley: bác vào mục tìm kiếm theo chủ đề sẽ nhanh hơn

2 Likes

Bác qua chào hỏi hay qua ở luôn . Bên này đông lắm ạ . Bài nào cũng mấy k bình luận ý . Bên bác nhìn đìu hiu quá

1 Likes

Chào mừng bác đến với gia đình F247 nhé!

1 Likes

Chào bác. hst Tứn silk đang nổi sóng bác đã có em nào trong giỏ hàng chưa

2 Likes

chào bác nhé

1 Likes

F - chào F0

2 Likes

Chào mừng bác! Bác qua đây mà bị ai này nọ bác cứ bảo em để em kiêng đại hiệp đấy với nhé!

1 Likes

Chào các anh chị em F247!

3 Likes

bên này khốc liệt tàn bạo hơn, ăn toàn 1000% , gồng lãi nghẹt thở
thua thì chưa thấy vì index đang uptrend và cũng chưa rõ bao giờ downtrend vì còn bơm tiền kích cầu ác quá :laughing:

53 Likes

xin chào. thành quả 2021 trên cả tuyệt vời. best year ever. 2022 chắc còn tuyệt vời hơn. tui cũng chúc bác 2022 thành công rực rỡ

3 Likes

chào bác, mời bác bia, thi thoảng bác qua thăm bác MrKhoai và bà con gà bay nha bác :beer: :beer: :beer:

2 Likes

Tuần mới chúc bác @only U9 và mọi người nhiều may mắn.!

1 Likes

image
( Internet )

2 Likes

Toàn gạo cội về hết F247. Nhiều event rất hay và bổ ích, phát triển như vũ bão

1 Likes

mình vẫn chưa quen với giao diện lắm, cũng định qua chém gió cùng anh em cho vui nhưng cũng nhớ lại 1 quy tắc là ko nên nói về giao dịch của bản thân. :grin: