Cháu A7 đã ăn 1 siêu cổ 26 lần tk, và thị trường đang có một cổ y hệt

Hbc chủ tịch đăng kí 10tr mà đã rút chân 14% + thêm 6% ăn nhẹ 20% rồi. Dig giá chiết khấu vậy thì a e nghĩ có được bét 20% ko

DIG về vùng trũng nhất đại dương rồi!!!

Hết hàng phải phi thôi kkk

Nét

Còn gì nữa đâu mà khóc với sầu. Haha

Hồi được mấy phiên bác ơi. Hay tăng được mấy phiên lại có chỉnh???

Mấy thằng hãm l`. đỏ tím gì cũng chim lơn được. tụi bay cũng chỉ muốn cắt lỗ bán tháo để có giá rẻ hơn, hoặc rủ qua cổ tụi bay chứ có cc nè.

Khúc cua sinh - tử, dạy cho NĐT bài học cũ gọi là lịch sử mang đầy đủ cung bậc cảm xúc thậm trí không cảm xúc hay gọi là trơ mẹ rồi không tả được … 5% có khi vẫn là hơi bị nhiều thì phải. Triệu đứa chửi A7 trong đó có cả bọn phản Thầy thật là khốc liệt . Tôi lại thấy càng tôn trọng A7 hơn vì nói thì dễ nhưng làm không hề dễ … Cứu độ rồi

3 Likes

Gom 50 triệu thì cần 3-4 phiên là xong

có nhỏ lẻ nào vào múc giá này ko nhỉ

phiên bùng nổ ngon thế kia ko ăn nhiều thì cũng phải ăn 1 ít chứ

Còn hàng đâu mà mua giờ.

Gom nhièu the

Hic, koo cần 26 đâu thầy, chỉ cần tăng 16 làn từ giá này thôi là e đạt được tự do tài chính.please

Thì có bác bảo là gom 50 triệu. e dự là số đó mấy ngày là xong. Tăng ối ông đổ ra bán thì mấy bữa vào HĐQT thôi mà

Gom thế là tốt nhất. Càng cô đặc càng tốt. Mấy ông chim bé ,lướt lát thì kiếm dc tý ròi biến đi. Để a em lâu dài ngồi.

KỊch bản tốt là vậy. Gom xong vol còn bé tý. ko ai còn mà bán nữa thì lại vun vút

Chuẩn. Mẹ công ty có 45k cổ đông thì chả loạn. Tranh thủ giá này rẻ vào ôm hết đi, rồi cô đặc. Sau này muốn mua cũng chẳng dc

Mình h chỉ cóp tiền mua giá ưu đãi 30k thôi. Còn kệ mẹ nó đấy. Chết thì cũng chết rôi

1 Likes