Cháu A7 đã ăn 1 siêu cổ 26 lần tk, và thị trường đang có một cổ y hệt

CT bảo ko phát hành nữa mà chuyển nhượng dự án bớt rồi mà bác

30/06 đến 29/07 dự kiến mua, từ hôm nay đến đó có tăng đc nhiều ko các cổ đông

BĐS trở lại để nền kinh tế tăng gdp được, các con giời lo đua hàng đê.

HỎi khó vãi. có 10 phiên mà trần sàn liên tục. Giờ hỏi xa thế biết ntn mà nói

Tin này ở đâu đấy. Chính xác ko vậy.

nhỏ lẻ bây giờ mấy ông còn tiền nữa, cũng khó đua đấy,

Đua hay ko là do tay to. Chứ nhỏ lẻ nhiều thì dễ giảm thảm khốc. Mong có ô nào mua lại đủ của HL là giá lại ổn

nếu t mà là ông Cường t chỉ muốn mua giá rẻ thôi các bác ạ

Đăng tin mua chắc có mua hay không? nhưng động thái như vậy cũng tốt, sợ ko mua lại tác dụng ngược

1 Likes

Mấy thằng xin lỗi a7 chưa mà lại cmt hỏi hỏi mấy phiên tăng???

nghi ngờ cũng phải xin lỗi à thằng này, tỉnh táo tí đi mày??? :no_mouth:

Phát hành là để pha loãng để có nhiều cổ hơn. Nhưng thế thì giá bị đe dọa. Bán xong lại điều chỉnh giá thì tính ra cũng rẻ nỗi gì. Giờ giá giảm khủng. Vào mà hốt có phải sướng hơn ko. Mua nhiều lại ko bị hạn chế giao dịch chẳng ngon hơn à

Chuẩn, nó dã từ 9x xuong 3x thì bố nào có đủ tiền mà trung bình giá dc. Ông nào giỏi thì trung bình dc 3 lan 7x, 5x, 4x . h chỉ sợ quỹ nào nó thâu tóm bỏ ra có 5000k tỷ là ăn 30% công ty rôi. Thực sự quá rẻ.

Bác nghỉ sao đơn giản thế, mua đc 30% cp thì giá tới tận đâu rồi. làm gì có giá 3x để mua mãi

TTCK VN có hơn 3 triệu tài khoản chỉ cần gần 1 triệu tài khoản nhỏ lẻ (chưa cần nói đến những tổ chức và nhà đầu tư lớn chân chính có bản lĩnh )vào DIG thì short quả này không thể trống được ,không mua nhanh có khi phải trả giá đắt cho sự khốn nạn của chúng nó

T ko cần biết. Chim lợn thì vẫn là chim lợn. Lúc bọn m cứ khẳng định a7 lừa thì giờ m xin lỗi ngta đi. Ít nhất lần này người ta uy tín.

Có người sang tay mới có 30% đó thôi. gom trôi nổi không có đâu.

t bảo 7 lừa bao giờ? Chỉ là nhiều lần hô hào éo đúng thôi, éo đúng thì phải nhận, cãi gì nữa.

Đấy là nói thế , cần 10% là vào hđqt ngay. 50 tr cổ . chăc trần 10 phiên là gom đủ. Giá lên 6x chứ mấy .

vni đạp 10 điểm, mấy ông chạy toán loạn chứ gì đâu