Chỉ số tài chính của VIC và NVL -

Thôi cứ để lại 2 cái hình ảnh , anh em tự xem không lại bảo hô hào PR phân phòi , với đổ bô …

Nhớ ngày nào vị thế NVL và VIC một 9 một 10, giờ 1 Anh giá 70 , 1 anh giá 1x

BDS làm ông nào chẳng nợ lớn , làm to thì nợ nhiều , nhìn tổng nợ của VIC thì NVL là cái Đinh gì, dạng con cháu thôi

NVL 200 ngàn tỏi thì VIC cũng 400 ngàn tỏi . Quan trọng là “thời thế , thế thời “ …

15 Likes

Ngon mà ko có tây mua cũng vứt

Để cho xuống thêm ít nữa tôi múc full NVL. Một xanh cỏ hai đỏ ngực, lãi bằng lần thì mới bán không thì chết cũng ôm đi theo anh Nhơn, Anh Nhơn đã xác định đối mặt làm chủ tịch HĐQT kiêm đại diện pháp lý ko chối bỏ trách nhiệm nghĩa là một ông chủ quá ok. Múc NVL kê cao gối ngủ sớm muộn cũng giàu

2 Likes

Lấy nợ lớn ra để so sánh là dở rồi . Yêu thằng trộm chứ đừng yêu thằng cướp thì làm sao đc bác ơi .
Ck là kỳ vọng , sợ hãi và dòng tiền . Con số dn ở Việt Nam mang tính tham khảo , điều nào làm nên tâm lý đó chính là thả lỏng cho nhóm lợi ích thao túng lâu nay. Nvl ko mang tính an toàn , chứ ko phải nó thế nào nữa , đặt cái gì lên trên thôi. Liều ăn nhiều thì vào , còn chọn an toàn lên trên thì lúc tt vùng khoảng đáy 30% này thì ko ít mã chọn

2 Likes

Tất cả là “ thời thế “ thôi . . Trâu bò đánh nhau tý , ruồi muỗi vạ lây . Giờ hết đánh nhau rồi , ruồi muỗi cũng sẽ hồi phục

7 Likes

Hnay có cứu k bác e rét quá rồi

4 Likes

Partner lớn vẫn chưa lộ diện anh nhĩ

5 Likes

Lâu ko thấy only bím hàng :grin:

3 Likes

NVL lúc này nó gọi là tai nạn lao động đấy, anh phải đang ngồi xe lăn thôi chứ nhà anh không có gì ngoài của cải. kaka

3 Likes

Hôm qua mới cắt chim.sợ sao dám vào về 17 thì cũng rằng rướng…haz

1 Likes

Nay nvl ce đó

1 Likes

Eps của NVL thậm chí còn hơn cả VIC

Các bác múc đi. Em giá này chưa. Đợi xuống 7k-8k em mới vào

3 Likes

Giá NVL còn thấp hơn cả CEO nữa rồi

2 Likes

Nhiều người thèm lắm nhưng mà cứ kiên nhẫn chờ bác ạ. Khi có kẻ xung phong liều mạng lao lên làm giá xanh, thì người khác sẵn sàng lao theo múc tím.

3 Likes

NVL dễ hôm nay có biến

1 Likes

hãy theo đuổi đam mê, chủ nợ sẽ đuổi theo bạn…!

Em thấy bác Trường Money rất hay lấy NVL làm ví dụ “XẤU”

Giống HAG của bác đó hả .

1 Likes