Chia buồn cùng CEO, vị thế L14, CEO, DIG đã thay đổi!

,

Sau khi thằng em @Slyfox89 năn nỉ quá anh đành pr nó 1 tí, gửi ace 1 số view.

Vào vấn đề:
Sau phiên chỉnh hôm nay, game đã chính thức reset vị trí của bộ 3 L14>Dig>ceo về vị trí vốn có!
:point_right:l14: khí thế quân lâm thiên hạ đàn anh dẫn đường tiến công cho bọn dig ceo, 10% 1 phiên, ko cần bàn nữa!
:point_right:Ceo: cây nến hôm nay đã đóng 1 chân ceo xuống đất, chấm dứt sự tăng nóng của ceo (vượt cả anh dig), vì ceo đã tăng nóng nên lần reset này, ceo đành chia buồn, với lực em út ăn hỗn vậy là đủ rồi.=> Soi chart con đường của ceo khá mờ mịt, ko có gì lạ nếu em út lại làm em út. Dự là đoạn tới em ceo sẽ hơi ysl và sẽ làm chỉ báo sập cho bộ 3.( Hôm nay dig đã làm xong nhiệm vụ )
:point_right:Dig: cây nến hôm nay đã chốt vị thế tăng của dig. Đà tăng của dig đợt này đã xác định, giá mục tiêu 29,x ngày 23/12 chỉnh.
Ceo rất tốt nhưng anh rất tiếc, mai anh lại về với dig!!!
Cao thủ nào dám tự tin đủ trình vẽ chart vào đây tranh luận
Với thằng em @Slyfox89 của tôi.
Tin tôi đã đưa, tôi đé o rảnh tranh luận!
:hugs::hugs::hugs:
Up thêm cái hình kkk

3 Likes

Đây @doremon68, đọc kĩ tin, tìm đúng người

2 Likes

Chữ v ngược à

1 Likes

Hình như có cái gì đó tâm linh, em phán cấm sai được :joy::joy:

4 Likes

mới chốt TCH giá đỏ múc DIG giá đỏ. ko biết có sai lầm gì ko đây

2 Likes

mả cha nó giảm 45 điểm hơn 4% VNindex phân tích cái gì . con đếch nào chả sàn mà đỉnh với chả cây thông

6 Likes

cụ nào mua 7.3 giống em mà giờ vẫn giữ không ? em ăn 300% mà vẫn nắm giữ nè

1 Likes

Giáng sinh đến rồi, cổ đông CEO lại có thông để chơi Noel :sunglasses:

1 Likes

Ông đã giầu chưa…? Đã thành đại gia chưa…? Pro quá:laughing::laughing::laughing::laughing:. Cả sàn đều giảm mà phán kinh thật

3 Likes

Chú về bờ chưa?? Anh chia 12 đã về bờ. Nav 5 chẹo.

1 Likes

Khác nhau chỗ đó đó em @DinhDieu @Vietdq

Xin chúc mừng sàn ck chuẩn bị có thêm 1 đại gia mới, hi vọng 1 ngày nào đó sẽ thay vị trí 1 số tài phiệt của vn! Hi vọng bạn sẽ tạo ra đc nhiều giá trị hơn nữa cho xh này!

Bán gần 10% công ty. Ghê thật.

1 Likes

Topic của tôi hơi ít like nhỉ, ae thấy hữu ích like mạnh dùm tôi phát kkk đang xin mod cái cao thủ mà mod kì ghê!!!

2 Likes

Vừa rồi thằng em ceo hơi láo chút. Mai tôi vô đánh xanh chín dig lên 3x

1 Likes

Nav nhiêu gáy to z

Có 50 tỏi chứ nhiu đâu :joy:

Thằng lol này mà đủ trình làm anh t hả? đánh chứng bằng mõm ko

2 Likes

Mõm z mà ptkt lại phân đâu ngay đấy, thằng em học lòi mồm hô tè le :joy:

1 Likes

Về chơi với em trang @thuytrang69 , em còn nguyên 45 tỏi từ tuần trước, 2 đứa cộng lại gần 100 rồi

1 Likes