Chủ đề cực nóng ! Ck kiếm vài chục % quá dễ, nhưng để giàu có cả đời, lên đại gia nghìn tỷ và hơn thế phải làm thế nào?

Đất L18 có tiềm năng như CEO , L14 không thầy??

Ổn

6 Likes

thầy ơi con DRH giờ mua được không thầy

Thời tới cản ko nổi đất ven đô ven thị đắt xxx lần trung tâm

1 Likes

Ngày xưa nhiều thèn theo a7 múc HDG, vì tt giảm cắt ngay tại đáy. May e vẫn tin sư huynh ôm giữ đến cùng cuối cùng cũng có thành quả. Còn mấy thèn cắt ở đáy giờ cùng có thâm niên khá lâu trong mấy trại tâm thần rồi😊

4 Likes

Ai hô vậy páo :grin:
Páo múc HDC chưa

Em thích con CEO hơn DIG thầy ah

Cứ Ceo mà múc em nhé

3 Likes

Thầy A7 tầm nhìn tư duy là đại bàng nhìn xa vạn trượng, chim sẻ chỉ nhìn đc loanh quanh vài mét, vài phiên xanh đỏ, không thể theo kịp A7 tầm nhìn hết chu kì kinh tế. A7 nhìn quá xa nên rất ít người theo kịp đc A7, nhưng thầy đã thay đổi đc tư duy rất nhiều người mới thế hệ sau này. Cảm ơn A7

4 Likes

L14 có A7 trong BLĐ, L18 có ai đủ độ tin mà so đc bác :grinning:

DIG CEO đu bám nhiều như quân nguyên sao lái đánh lên nổi :smile: Dự là chôn vốn hơi lâu cho DIG CEO tích luỹ, rũ bỏ… Còn HDC thì vào pha đẩy giá luôn rùi

2 Likes

Thế cơ à em, gà lắm e ạ, luôn chạy sau các anh thôi, ko đi chim lợn nhiều vào

2 Likes

Đồng ý là tp mở rộng và làng sẽ lên phố. Nhưng về cơ bản là giá đất đã đi lên nhanh hơn nhiều so với tốc độ mở rộng. Ôm đất bây giờ là ôm bom, cứ chờ sau 2025 rồi hãy xét

Tội páo hô DIG CEO từ 1xx về 3x vẫn hô :joy::joy:

1 Likes

Hdc chạy nhưng sớm đạt đỉnh ngắn hạn; Dig bao giờ cũng chạy sau và sẽ sớm bắt kịp nhé

Lúc nó vượt đỉnh lại ối dồi ôi giá như nghe lời các anh

Đã bảo anh em bán DIG CEO đi vào HDC giá 4x. Cứ con mạnh nhất mà quất

1 Likes

Ui sời, DIG CEO vào trend tăng thì tao còn mua sớm hơn m đấy :joy:

Cp sắp phát hành thì đều lình xình thế cả. Do tay to ko đủ tiền phải bán bớt cp. Ph xong lại tăng khoẻ

1 Likes