Chủ đề cực nóng ! Ck kiếm vài chục % quá dễ, nhưng để giàu có cả đời, lên đại gia nghìn tỷ và hơn thế phải làm thế nào?

z3665377469725_cd38ba9a06edf739885ba940e7ec8e92

2 Likes

Tới giờ liếm DIG để mua lại à, nhục thật

Thập kỷ xe máy đã lỡ tàu, thập kỷ ô tô có dí súng vào đầu cũng ko thể bỏ lỡ kkk

3 Likes

Páo uy tín nhỉ, lâu ko thấy mày, còn thằng đbrr phước mõm này là thằng nào tao đéo quan tâm. Sủa tối ngày bên này là sao.

1 Likes

A7 mất hàng HDC :joy::joy: nguyên lý đâu ra tăng nhiều sẽ không tăng nữa vậy :joy::joy: hàng DIG CEO kẹp đông như quân nguyên lãnh đạo liên tục thoái vốn thì cần rất nhiều thời gian sau mới lên được.
Còn HDC lãnh đạo còn đăng ký mua vào, lợi nhuận hàng năm tăng trưởng đều. Tỷ đô trong tương lai
hình ảnh

1 Likes

Thôi kệ nó đi ae, hdc cũng ngon mà. Cơ mà ae ôm dig ceo cứ bình tĩnh. Giá này phân tích củ kẹc gì, nhắm mắt mà mua

2 Likes

DIG CEO lãnh đạo nào thoái vốn? chym lợn thì cũng khôn tí đi

1 Likes

Lợi ích hết bác ơi, kẻ hô người bán

trả lời đúng câu hỏi đi

Cổ BĐS sẽ bùng nổ với những DN có quỹ đất sạch, lớn và vị trí đẹp thôi. DIG hội đủ các yếu tố đó!

hdc lãnh đạo mua có tí tẹo thế mày, thế mà m bảo liên tục mua vào là sao, sở hữu của lãnh đạo có tẹo , tự dưng có bác Linh nào ở ngoài sở hữu nhiều thế nhỉ.

chủ tịch HDC cầm được 9% mày xem nhà chủ tịch dig ceo cầm bao nhiêu % công ty mà cần mua thêm

1 Likes

Thôi ai ko rep thằng lợn kia làm gì rác pic

Tại tụi này ý thức dốt, bố đời. Tôi chỉ bảo “ DIG CEO nhỏ nhiều, cần rũ bỏ tích luỹ mới lên được” vậy thui thế là tụi nó vào cắn :joy::joy:

2 Likes

nhưng mà hdc vẫn tăng, cổ đông ko ai muốn bán, và dig cổ đông sẵn sàng táng hí hí

1 Likes

Tôi ôm dig ceo qua bao con sóng đã chết đâu, sẽ có thành quả thôi, cái gì cũng phải có quy trình

1 Likes

Cụ mày HDC toàn đệ A7 Tuấn Anh, Vịnh nắm mà mày cũng đi so sánh. Ko ai trồng cây cho mày lấy gì mày vào ngồi bóng mát?

3 Likes

căng

1 Likes

Vẫn táng sml đấy , cổ đông dạng chúng mày dc 10-15% chạy vội tụt cả tất mà bảo ko táng :smirk:

Thì kinh nghiệm cho anh em, con nào mạnh nhất thì đánh.