CIG - Giá quá rẻ mạt so với kế hoạch tăng trưởng sắp tới

Theo kịch bản này thì phải lên vùng 11-12 rồi đi ngang tích lũy bác ah. Công ty cần vốn nữa nến vùng này khả năng phải giữ dc

1 Likes

E thì kệ, cứ để đến cuối năm rồi tính! :nerd_face::nerd_face::nerd_face:

1 Likes

Đã họp dân và thống nhất phương án bồi thường rồi. 160 củ/sào + 6 tháng gạo ăn. Công ty tháng 10 sẽ trả tiền bồi thường cho dân. Đang đi đúng theo lộ trình của đại hội cổ đông

5 Likes

Tin quá tốt. Rất đúng kế hoạch. Chúc mừng ae ôm dài hạn nhé. Ôm chặt ko để rơi bất cứ cổ nào đợi ngày hái quả ngọt.

2 Likes

Cảm ơn bác đã thông tin

1 Likes

Cứ đi ngang hết tháng cho bọn t+ cắt lõm hết đi rồi lên! :smirk::smirk::smirk:

2 Likes

Tuần mới chỉ xanh và tím thôi CIG

1 Likes

vol kiệt

Ngồi im mặc kệ thị trường rung lắc :grin:

ĐỢi giá tốt mua thêm khi có tiền chứ

Treo 7.61 atc

Gom ít một, cuối năm hy vọng có quà :face_with_monocle::face_with_monocle::face_with_monocle:

Vni xấu thế mà lực bán ra ko nhiều. Em nó vẫn khỏe đẹp như thường :grin:
Đúng như chú Bill nói. Đây là đáy rồi. Ae ôm dài hạn cứ ôm chặt thôi :grin:

1 Likes

Thị trường rực lửa, e nó vẫn giữ được nền giá 8, nhìn qua các mã khác mà thấy sợ, hy vọng em CIG không làm cho ace thất vọng :upside_down_face::upside_down_face::upside_down_face:

1 Likes

Nay cứ ngồi im, gom thêm CIG cho an toàn, chứ mấy cổ kia nhảy kinh quá ^^

2 Likes

Đợt giảm 30p trước mà cig vững vàng tăng thì cũng đủ tạo niềm tin, đợt này TT cũng giảm 30p nhưng cig đã lên vùng 8x…9x mà vẫn ko bị bán tháo thì tôi thấy vẫn rất vững, nếu hnay có sự bán dưới 7.8 tôi sẵn sàng mua !

8 Likes

Dạ vâng. Cháu ôm dài Cig theo chú thấy yên tâm hẳn. Học được cái món tâm lý khi thị trường xấu. Riêng với Cig cháu chỉ gom thêm rồi ôm chặt chứ ko đánh lướt và ko rơi rụng bất cứ cổ nào. :smile:

Cháu thấy những người theo chú ôm dài hạn thì càng đạp càng gom thêm chứ ko rụng hàng vì vậy nó sẽ càng ngày càng cô đặc thôi ạ.

1 Likes

Qua DJ lại xanh mướt, liệu VN có nhấc nổi mông kg nhỉ ? CIG tạo nền móng vững chắc ở mức giá mới rồi

2 Likes

Cứ từ từ gom hết hàng đánh lướt T+, tích lũy đâu đấy rồi khắc sẽ phi tít mù. Tranh thủ mà gom đi thôi, lực bán yếu rồi chắc sẽ sớm hết giá dưới 8.5. Em nó rung rũ tích lũy xong thì 12 thẳng tiến. :smile:

tiết cung chưa các bác