Cii - ngày mai tươi sáng

Show tk, show lệnh ra xem thử ku. Mày có giả đò đổi văn phong nhã nhặn thì cũng bịp sao đc tao

Mấy thằng loz chơi chứng mõm như mày thường có điểm chung là dùng nhiều nick ảo, thích nói rất nhiều ra vẻ thâm sâu. Nhưng khi ai gạ show tài khoản thì bị mù câm điếc tạm thời =))

Hôm nay bán mất 20k CII tiếc quá, chắc CII sẽ còn tăng dài dài

1 Likes

thôi đi, giả vờ gì kb :))

bạn out hàng rồi thì kệ bọn ôm chứ thấy b vào pic cmt tiêu cực ảnh hưởng ae ôm đấy

1 Likes

những mã dầu thuỷ sản điện bị chốt lời ,tiền khả năng sang xd bđs,ai chơi t3 yên tâm có quà

1 Likes

Thế con này nó tích cực đc ngày nào thế mà bảo là cmt tiêu cực, nói thì nói cho chuẩn

Ko có quà thì ông bù lỗ cho ng ta đc ko ?

Đúng là chửi như ■■■ điên , ha ha

1 Likes

Tao tưởng mày bơ tao chớ, dạo này mày còn xài tuyệt kĩ vừa ăn xong rồi tụt quần ỉ.a luôn tại mâm ko con zai của bố ?

Mày log cái acc brainstorm vào tung hứng mấy câu cho thread nó xôm tụ đi mầy

thì ô cứ kệ cmn đi cho thằng cầm lỗ nó chết nó chịu.

■■■ sủa thì sủa to vào nhé, ha ha

Nếu chửi người ta mà người ta không thèm chửi lại cũng khác gì việc nhổ nước bọt lên trời và mình hứng đâu

1 Likes

các bác còn chửi nhau còn lâu cổ phiếu mới lên. chơi chứng đã áp lực đè rồi lên đây chém gió cho bớt áp lực thôi

1 Likes

Đọc tin tức báo chí thấy Đèo Cả xây dựng cao tốc Trung Lương ~ Mỹ Thuận thì sao CII thu phí được bác Đèo Cả chứ???

Uh, cái này mình cũng thấy sao sao ý

bác chẳng xem kỹ, cii góp nửa vốn làm đường

1 Likes

Tháng 3.2019, liên danh các nhà đầu tư đã mời Công ty CP Tập đoàn Đèo Cả, do ông Hồ Minh Hoàng làm Chủ tịch HĐQT, tham gia quản trị, điều hành thông qua doanh nghiệp dự án là Công ty CP BOT Trung Lương - Mỹ Thuận.

2 Likes

nhận lại từ hhv làm từ a-z ,quý tới sẽ thu phí hoàn vốn (~12k tỷ) trong đó vốn nhà nước 2k tỷ

1 Likes