CII - VIÊN NGỌC SÁNG NHƯNG CHƯA CHÓI

, ,

bác giống tôi

Cứ xuống là múc thôi :grinning:

1 Likes

chuẩn, nay mình cũng có múc 18.6k
hy vọng up dài dài cho ae

1 Likes

Lái kệ bác; thấy giá tốt mua để dành, cuối năm xem xét!!! Hôm nay rất nhiều và rất nhiều ae cắt trên toàn sàn… sợ sụp lúc đánh xuống mốc 1100 :grinning:

Á à, ngon

Tôi có mua thêm cũng chụp khoe :))))

cổ đông cứ phải mạnh dạn lái nó mới sợ

tím rồi bác

cii vốn hoá chưa bằng 2 cái BOT

1 Likes

vậy mới vô lý á bác, múc thôi

tks pro baì viết hay tuy nhiên hỏi bác nếu C2 thoái vốn TL-MT vì nghị quyết LGC có nói đến thoái vốn hoặc chuyển cho c2 khi đó nợ C2 gần bằng 0 đẹp như mơ
với lại bác chưa tính đến BDS NBB mà C2 rót vốn đầu tư khủng
tôi dự kiến C2 3x trước chốt cổ tức và năm sau 8x

1 Likes

cảm tưởng như C2 đang bị M&A???

C2 giá này không phải lo… ae mua gần đáy là ok rồi; đừng tham mua trúng đáy… mua vứt đó… chấp lái :ok_hand::ok_hand::ok_hand:

3 Likes

tôi chỉ mong cii thay giàn lđ cho khởi sắc

bknj lđ nó coi cổ đông như gà vặt trụo lông

C2 còn nhiều cái hay, nhiều kế hoạch lớn… trước hết chờ tin cổ tức 14%; khi cp được gom đủ ttin mới rõ ràng hơn!!! Lịch sử lái C2 bựa cả thị trường ai chả biết :grinning::grinning::grinning: giá vẫn còn quá bèo!!! Ae tranh thủ trước khi tàu chạy :shamrock::shamrock::shamrock:

bác lắm thông tin kỹ nhỉ

thay lãnh đạo chỉ sợ còn tệ hơn

cii dù gì cũng có xuất thân từ NN, khi mà công ty đầu tư tài chính tp hcm còn năm hơn 8.47%

vì yếu tố này nên dàn lãnh đạo cho tiền cũng không dám nắm hơn 8. vì phải hiểu ai mới là chủ DN

vì vậy đứng gốc độ lãnh đạo họ cũng chỉ đang làm thuê cho tp mà thôi dẫn tới thiếu động lực để phát triển DN và đẩy giá

nhưng hcm chu kỳ này thì không thiếu việc để làm, cii sẽ còn trọng dụng nhiều để giải ngân cho tp

tài sản các công ty … quá nhiều mà vốn hoá giảm như cho ko

Các bác bán hết chưa??? Chim lợn mấy ngày nay bay rợp trời… hãy cân bằng cảm xúc!!! Mua bán theo cảm xúc thì có mà ra đê…không việc gì phải lo :rose::rose::rose::shamrock::shamrock::shamrock:

1 Likes

Nhặt thêm đc 1 ít dép để đấy hihi :slight_smile:

1 Likes