Cổ đông Sao Mai An Giang - ASM - giờ là lúc mua để đón chờ kết quả kinh doanh quý 3

Qua nay giống nhau quá. cứ lững thững trôi. chiều là long sòng sọc

1 Likes

Chiều nay các anh bên Chứng các anh xả…bay thêm độ 15 điểm nữa là ngon

2 Likes

Em nhắc lại ý này.

5 Likes

Asm idi năm nay hay ho em! Rẻ là mua thôi

1 Likes

ASM giá hợp lý 10k trở xuống, em nó IDI giá 12k là hợp lý! @belikewater7777 cứ giá đó là mua
ngoài ra, cẩn trọng với cặp đôi này, mở tin tức ra sẽ rõ nên hay ko nên

Em vẫn nghĩ ASM sẽ rất đáng để đầu tư nên tiếp tục xem xét giá đỏ trong phiên ngày mai.

1 Likes

Cầu được ước thấy nha bác. Xả bay 22 điểm nhé.

2 Likes

Hic hic…em xin lỗi bác…em đoán chứ kg phải em cầu :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Em nhìn thấy rất nhiều người đang nói về IDI với việc sau khi chia cổ tức xong thì nằm sàn gần 4 phiên. Tiếng khóc, tiếng oán than khắp nơi.
Thế là người ta liên tưởng đến ASM cũng như vậy sau khi chia cổ tức. Có bác nào lo ngại chuyện đó không ạ?

1 Likes

ae cổ đông ASM cứ cẩn thận k thừa! Chúc các ae lãi lớn nhé!

1 Likes

Đội lái đánh bố của bẩn! Năm ngoái tớ cũng ôm ASM 13 và chờ tin chia ct đó nàng! Nhịp này cũng kn mng mua ASM quanh 15

1 Likes

Ý là cứ dưới BV mới hợp lý à b, sẽ có nhưng chắc tầm cuối năm

1 Likes

lựa DPM đi mn. quý 3 này 1200 tỉ, quý 4 vô vụ, giá phân tăng cao tầm 1700 tỉ nữa. tổng gần 3000 tỉ. DPM sẽ sớm có 65-68, quan trọng giá nào để vào thôi. Còn ASM lái đánh bố láo bố toét ae cẩn thận nhé

cổ phân bên mẽo

Buồn cười nhất là có nhiều người đi vào nhà người khác chê con người ta xấu rồi nói con hàng xóm đẹp lắm. Đẹp thì mình cứ về bên đó mình ngắm đi. Em mệt!

6 Likes

Sao bác kg thêm cả “Có người cứ mang con nhà mình vào nhà người khác, rồi tự khen con mình đẹp, rồi đòi chủ nhà, khách của chủ nhà khen con mình đẹp” :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

Mọi người đang nhìn nhau xem để xem khi nào có biến thì bán lên đầu người bên cạnh. Thiệt là…!

3 Likes

Phần lớn đồ thị đều kiểu nhảy xuống vực.

4 Likes

Trăm năm có một: cơ hội được thấy vni về lại 1000, asm, idi về dưới mệnh. Chuẩn bị sở hữu giá rẻ mạt. Bạn tin mình giàu có vào năm 2024 không. Không tin thì không nên mua.

1 Likes

Em tưởng chạm vực rồi.
Ai ngờ vẫn chưa.

1 Likes