Cơ hội cho anh em đang xa bờ, tôi phím hàng công khai VNM (50% NAV) BID& CTG (30-35% Nav), DXG(15-10% Nav)

.

Ngta giải ngân từ từ ai mà ngu đi full margin đâu mà mõm, Jean đu đỉnh giờ lại muốn ng khác đu sao? A mày đầu tư tính theo tháng nha chú em ko nhìn phiên đâu.

hình ảnh

1 Likes

bị call chéo thì T.A cũng vô nghĩa thôi ! :grin: :grin: :grin:

bác cứ để cho em nó thể hiện bản thân 1 tí…

1 Likes

Em ko liên quan gì đến thằng " kiếm " kia đâu nhé các bác.

Vội gì máy thánh đánh theo ngày ơi? Anh mua đợt này 3 tháng mới bán mà. Đang chờ cơ hội giải ngân thêm, Anh còn tiền để mua các chú cháy hết tk rồi giờ muốn mua ko đc :d

2 Likes

cười nhẹ

1 Likes

Về kiếm thầy học đi, ko lại nghe theo bọn thằng jean đu đỉnh nữa đó

1 Likes

Tao đã bảo tao không liên quan gì đến mày rồi. Đừng có tag tao. Mày mua bán gì kệ mịe mày.

Không dc dùng từ " kiếm ".

Sao hqua tt giảm vào hùa nhau cmt khoái lắm mà, giờ ko chịu đc đả kích hả, lên youtube học tiếp đi nha

Thể hiện gì đâu, giúp a e fo chút mà có vẻ mấy ae trên f247 này ko thích ng khác hơn m nhỉ? nên học tập nhau thì tốt hơn

1 Likes

Mày đọc lại hộ tao cái, tao hỏi mày đúng hay sai mày phang luôn là sai rồi. Tinh vi.

Mày mới là là thằng đánh theo phiên đấy, lúc giảm chạy mất tiêu. hahaha.

Anh em chú ý bắt nhịp hồi này quanh 1010 của vni, nếu thấy tt yếu dần thì nên bán chờ nhịp test lại đáy, Còn kỳ vọng của tôi sẽ lên đc 1110 ae canh mà ra hàng rồi nghỉ tết

1 Likes

Đọc lại cmt của t đầu tiên ngày hnay đi, xem lúc đo tt giảm sâu nhất hnay đấy, chứ ko mõm như bọn m đâu

Bố mày mõm cái gì, tao éo muốn liên quan đến mày. Đừng tag tao vào. Mày nhất rồi.

1 Likes

M ngu ko theo dõi t hả, gửi ngân hàng 70-80% còn lại dùng để giao dịch. Bọn m biến dùm đi theo thằng jean kìa qua đây cà khịa để mang nhục ra

idc vgc hồi lên đâu được bro ơi, thanks bro trước nhé