CSC hành trình của một siêu cổ phiếu

Có trần 10 -15 phiên vẫn chưa về bờ bác ah. Nói gì đến 8 cây

csc api aps khoẻ thật ngang vs L14 ceo rồi

1 Likes

sàn 10 cây vứt dép chạy tăng trần 8 cây cũng vứt dép chạy ở cây trần thứ 3. Vậy là tăng ảo hay giảm ảo rồi mua giá nào bán giá nào mới hợp lý

1 Likes

gồng lỗ bao giờ cũng khó hơn gồng lãi dân ta luôn vậy, lỗ quá rồi nên bị sợ

Đâu!!! gồng lãi khó hơn chứ, nó mới sinh ra việc trần ăn 30% thì chạy mà gồng lỗ từ 10% xuống 50% vẫn gồng được mừ

1 Likes

về 7-8x thì nch tiếp nhé ae :stuck_out_tongue_winking_eye:

nhầm quên gồng lãi khó hơn

Lãi ở đâu mà gồng. CP chia 7 từ đỉnh. Hồi 3-4 lần cũng là thường! 2-3 phiên CE giá này mới bằng một phiên FL ở mức giá 100 nhỉ

một số bắt đáy là lãi rồi Bác, còn một số kẹp trong vòng 10 ngày từ giá 22 chả ngon

có phải ai cũng kẹp như Bác đâu bác buồn cười thật

1 Likes

Nói chung ai mua dc đáy thì rất giỏi, nhân hơn 2 r, ai tài bắt dc đáy cứ bán thôi, ko bình luận giá vốn, vc ai ng đó mần. Mình thì ko tài như ae, bán bớt 1 ít, số còn lại chấp nhận mắc cạn

Chúc mừng mn kiên trì qua những ngày khó khăn, và k nghe mấy con chim lợn :laughing::laughing:, phí thời gian

Hãy làm theo lời tổ tiên mách bảo bác ạ.
Lẽ nào 140 ko bán mà giờ lại bán.
Lẽ nào 22.3 ko bán mà giờ lại bán.:smile:
Chim lợn nó cũng là gia vị của cuộc sống mà.
Ko biết bác @nobita1992 bị mất hàng có thật ko, thật sự buồn khi nghe chuyện của bác ấy. Ko nói chuyện riêng an ủi đk. Ae cầm CSC qua vài lần đhcđ rồi. Mong mn vững tay chèo.

2 Likes

csc siêu cổ một thời sao có thể lụi tàn vs mức giá này dk, tiếc cho một số Anh em mất hàng

Nay chốt lời ghê đấy anh em nhỉ

1 Likes

Nay e chưa bị rớt các bác ạ :smiley:

1 Likes

tập trung vô hàng nhỏ trước.

Phân phối rồi. Chạy thôi bâc.

Chốt là tốt, muốn lên nữa thì cần phải thay máu cổ đông ngắn hạn liên tục

Lên bằng niềm tin ah. Hãy tỉnh táo đi bác, đừng ảo tưởng quá.

1 Likes