CTF – bước chuyển mình của “ông trùm” bán tải tại việt nam

con nào cũng có lái nhưng đoạn này lái nào gom đủ hàng thì theo lái đó thôi Bác

3 Likes

Chờ khớp !!!

2 Likes

quá là ngon! :smiley:

3 Likes

Lên thôi, thị trường giảm mà vẫn giữ được thì thị trường hồi phục lên được tới đâu nữa :kissing_smiling_eyes::kissing_smiling_eyes:

3 Likes

con này thị trường đi ngang thôi chắc cũng bung quá

4 Likes

Có nên vào không nhỉ?

2 Likes

Tại ông đấy qua bảo phân tích nói nhỏ thôi tự nhiên giờ lót mua không ai bán :sleepy:

2 Likes

Phân phối xe Ford nên chê nhẹ nha :relieved: tăng thế kia rồi lại đi đu đỉnh anh ơi

3 Likes

Đi qua đỉnh mới biết đâu là đỉnh :)))) đoạn này ông nào bắt đáy thì cụt tay chứ đu đỉnh chưa chắc cụt

3 Likes

Chuẩn mẹ rồi. Đoạn vừa rồi hỏi cả thị trường xem đu đỉnh chết hay bắt đáy đi bụi nhiều hơn :sunglasses:

3 Likes

cứ giờ mua mấy con chưa tăng hay nằm sàn cũng dễ đi bụi lắm Bác

1 Likes

chê là sao nhỉ, bác thấy dân mình đổ xô đi mua xe suốt mà

2 Likes

Do mình thích Mẹc :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

@An_Danh - Bác đi đặt lệnh mua rồi đúng không bỏ em không cho em lên thuyền :frowning:

Giờ chờ thị trường cân bằng thôi, chứ giờ mua gì cũng rén :grin:

Mec nay cũng khởi sắc nha nhưng mình kẹt HAX 22.4 . Kỳ vọng sóng bán lẻ oto cuối năm khởi sắc đưa cả 2 con lên đỉnh

1 Likes

Bác ấy lên bài, và không khuyến nghị mua bán. Ai thích thì nhích nhé…

3 Likes

Thế Bác có nhích được tí nào không , em lại vết xe đỗ tham mua rẻ giờ lại phải đua

2 Likes

Thấy e này có nợ vay và chủ yếu thế chấp bằng cổ phiếu. Mọi người nghĩ sao về cái này?

2 Likes

Khoảng đó là thế chấp bổ sung bằng cổ phiếu , ngân hàng block lại lượng đó rồi nên xét về cung cầu thì lượng cung đó không thể xuất hiện trên thị trường => Đỡ áp lực bán thì cổ phiếu có nhiều cơ hội tăng giá

3 Likes