CTI đã đến lúc?

CTI nay break roài các cụ, vào thoy chờ chi :smiley:

1 Likes

Giờ thì vài e ks ngon cõn sót lại chưa phi thôi trong đó có CTI !

1 Likes

Lần này CTI phi thật nhỉ? 3 năm rồi em CTI chưa có sóng lớn…hihi

Lên nóc nhà

1 Likes

Phiên hôm nay chứng tỏ lái CTI đã đủ hàng, như mọi khi những phiên như thế này các anh sẽ đạp cho sấp mặt, nhưng hôm nay trong lúc hoảng loạn CTI vẫn rất vững vàng, ôm lâu được rồi.

1 Likes

CTI down 3 năm rồi bác ơi

1 Likes

CTI các anh bắt đầu cho vào bệ phóng nhỉ

Hôm qua và nay đang cho nhỏ lẻ tự cân bằng cung cầu, tay to không tham gia, ngày hôm nay chưa chạy được.

1 Likes

Downtrend dài hạn…lo gì bác…hihi

CTCP Đầu tư phát triển Cường Thuận Idico (CTI): Victory Holding Investment Limited đã bán 167.200 cp, giảm lượng sở hữu sau giao dịch xuống 3.168.340 cp (tỷ lệ 5,78%). Giao dịch thực hiện ngày 22/2/2021. Cũng liên quan đến cổ phiếu CTI, cùng ngày, Vietnam Master Holding 2 Limited đã bán 122.100 cp, giảm lượng sở hữu sau giao dịch xuống 8.566.460 cp (tỷ lệ 8,92%).

Sao anh lái không đạp nhỉ ?

Đến lúc uptrent rồi, nói thật CTI là con chiến lược của tôi năm nay, dưới 25 không bao giờ bán, lúc chỉnh chỉ có mua thêm, giá vốn 11.x giờ lên thành 12.x rồi. Vì các anh lớn đã bắt tay biết trước có cú đập mạnh 19/1 lên CTI đã kéo xả 2 tuần trước 19/1 để ăn ly ăn lai của nhỏ lẻ nên mình đánh giá không cao lái CTI. Hôm nay còn hỗ trợ đỡ giá 15 chứ không đạp, ăn đủ lại được lượng hàng short 2 tuần trước 19/1 rồi.

Bác giỏi nhỉ
Mình cutloss te tua e này…hic hic

Lái CTI này toàn đi ăn line nhỏ lẻ …thua xa anh lái KSB

Xác định nó ở đáy dài hạn thì cứ ôm thôi, bao giờ đến đỉnh dài hạn thì out, tôi chỉ lướt con khác bằng phần margin. Con này nó làm mất chi phí cơ hội năm ngoái quá nhiều, cùng bằng tiền vốn mà lãi con này không bằng một phần của VCI. Lái VCI phải nói cực tuyệt vời, trên đường đi lên không bao giờ ăn li ăn lai của nhỏ lẻ, ai T+ bám theo đều cho ăn chẳng ai thua.

1 Likes

Vào con này đc vẹo j đâu. Chỉ chôn vốn thôi :slight_smile:

1 Likes

Đánh CTI thì cần kiên nhẫn bác ơi

Đang sóng 3 thân cá ngon quá, hãy gồng lãi mà tận hưởng ae. Riêng mình taget tối thiểu 25 mới cân nhắc xuống tàu, nhưng tình hình này thì năm nay các anh dễ đánh vượt đỉnh cũ rồi.

25 chắc cũng sớm thôi. Tới giờ tôi vẫn chưa hiểu lý do mua cổ phiếu quỹ