CTI - Siêu cổ phiếu đầu tư công còn sót với kỳ vọng 800 ha KCN ở Long Thành DN!

mọi người có ai đi họp ĐHCĐ của CTI không?

3 Likes

Hi vọng mấy CỤ lãnh đạo CTI đừng có anh em thân thiết quá với CỤ trà vời CỤ dũng còn không rành nhọc

2 Likes

Đợt này thấy ai ai cũng để ý đến các chỉ số cơ bản của cty để đầu tư. Mà nhìn chỉ số của CTI nó đáng sợ quá các bác nhỉ, mặc dù giá đã giảm như thế rồi vẫn chưa thấy cải thiện đc bao nhiêu. Các bác có dự vào chỉ số ko hay có cái nhìn khác hơn vậy??

1 Likes

Bot là tử huyệt đợt thanh tra này. Che mắt thâm ô tham nhũng là từ đây. Có thể nhập kho

1 Likes
1 Likes

cứ giữ cuối năm gỡ lại

2 Likes

Tình hình kết quả cuộc họp có nhiều kỳ vọng ko các bác?! E ở xa ko tham gia đc, bác nào có tin gì cho em hóng với !!!

1 Likes

ae ai có tin chia sẻ cho mọi người biết với nhé. tks

2 Likes

anh em có ai đi họp không, có thông tin gì hót chia sẻ cho mọi người biết với. thanks!

3 Likes

vừa đọc đhcđ và kế hoạch cũng nhiều điểm sáng mà

4 Likes

CTI hôm nay có một giao dịch thỏa thuận hơn 2tr cổ. lớn quá các bác nhỉ. không biết quỹ nào mua mà nhiều thế

1 Likes

Lỗi thống kê đó bác con nào cũng bị lỗi giờ đấy cả

2 Likes

CTI xuống nhanh mà lên chậm như bò vậy

3 Likes

lên

1 Likes

dòng tiền đang vào, tuần sau bung nóc

1 Likes

Mấy bác ôm CTI chắc bán hết rồi hay sao ko thấy nói gì vậy, A4 sắp có rồi kìa, ác VKL

1 Likes

Thiệt hông? Bác nói năm sau mà ?
Hay bác lại lưởt lát t+ …mua vào rồi lại hô, bán xong lại chim lợn tưng bừng? Hihi

1 Likes

hôm nay đẹp rồi

1 Likes

Mua 15 bữa giờ chưa được cơm cháo gì đây bác, bác lệnh cho đạp thì đạp mạnh mà kéo thì kéo mạnh để em còn biết nhé :slight_smile:

1 Likes

10:1 cũng hấp dẫn với giá 15 hiện tại.

1 Likes