CTI - Siêu cổ phiếu đầu tư công còn sót với kỳ vọng 800 ha KCN ở Long Thành DN!

Cho chỉnh chán đi rồi sẽ tới ngày hết chỉnh ăn li line

1 Likes

Sao các Bác để như nhà hoang thế, kệ nó cái gi đến sẽ phải đến, Tài liệu họp cổ đông nghe cũng được, năm ngoái bằng giờ giá cao hơn, thanh khoản nhộn nhịp bây giơ như chùa bà đanh, nhớ a.Quyết chưa

2 Likes

Đợt rồi mà ko huỷ kinh doanh ngành xăng dầu có khi nó lại ngon các bác nhỉ.?

CTI chỉ khi hoàn vốn 500 tỷ Bọt và mở bán KCN , 10;4 ha, xong nằm chờ A4 ra lúc ấy mới nhấc mông lên được, các báo cáo quý ra lãi cao hơn 2021 chỉ tạo ra sóng nhỏ

1 Likes

Kệ bác ơi…xuống chán thì lúc nào đólại lên thôi

Biết làm sao được hôm nay cả thị trường xanh mơn mởn, Em nó lại vàng hoe, thôi vất đấy coi như thua trong 2 năm, hy vọng gặt hái vào vụ sau

2 Likes

Cuối năm nay va năm sau các em đá mới ngon vì sân bay LT hiện đang san lắp đến cuối năm nay báccơi

Bác H dùng tk tây đánh kiểu gì mà mấy hôm nay cắt lỗ mạnh thế :slight_smile:

1 Likes

đáy rồi

1 Likes

Tôi nghĩ chắc chắn thì đáy phải quanh giá 10… tầm này ko nên manh động.
Đầu tư công khả năng cuối quý 3 mới có sóng

2 Likes

Trời…mình quốc tịch NN nhưng trade CK thì chỉ dùng tk khoai ta thôi bác ơi! Thật nhé …hihi

Sân bay LT san lắp đất xong, đến giai đoạn làm đường xá, xây dựng thì các em đá, cống mới bắt đầu ?

1 Likes

Cái chính là cả dòng nó đang cắm đầu xuống đất ông ơi…
Cổ phiếu cần đi qua chu kỳ thì mới tăng lên dc.
Theo suy đoán của tôi thì nó sẽ rời về giá 9.5 tới 10k
Sau đó đi ngang 2,3 tháng mới có sóng dc. Vậy nên tôi nghĩ nhanh phải cuối quy 3 CTI mới có hy vọng. Đó là góc nhìn của tôi thôi, hy vọng nó sẽ tăng lại sớm để anh em cầm hàng mau về bờ… chứ thị trường này buồn VL :joy: :joy: :joy:

3 Likes

Hy vọng thế bác ơi

tự tin lên các bạn

Thách đánh xuống 10 đấy, xuống 10 cân hết, vất đấy khi nào CTI chuyển khỏi dòng XD sang dòng KCN chẳng hạn hoặc chuyển VLXD cho đỡ nhục, lúc ấy lại khen

1 Likes

Cũng giảm mạnh rồi.

1 Likes

Vốn hoá giờ có chưa dc 700 tỏi, mua cả cty chắc lãi năm nay + sang năm bằng luôn số đó

1 Likes

Vấn đề cty có lãi , lãi thế nào bác ơi?

hiện tại vốn hóa đang bằng 1/2 vcsh >> là điều vô lý quá

2 Likes