Cùng nhau vượt khó - Góc chia sẻ kỹ thuật

thế nên
đọc còm của bác để đoán tuổi, sai be bét cả
hóa ra còn hơn tuổi tôi.

Ok, bác Bill chia sẻ luôn chất, từ bên kia đã thế rồi

3 Likes

Cảm ơn cụ dời mông từ bên kia sang đây nhắn nhủ ae trong này nhoé.

2 Likes

Bác Bill ơi cho e nhận định về con HQC với ạ, em cảm ơn bác ạ

1 Likes

Cảm ơn bác Bill đã tận tâm chia sẻ, em đã theo dõi những nhận định của bác từ lâu và cũng gặt hái nhiều thành công, nay mới đăng ký tài khoản nói lời cảm ơn bác, chúc bác và gia đình nhiều sức khỏe ạ!

2 Likes

Theo như bác Bill thì room tới đây của bank sẽ đc nới nhiều ko bác. Như em thấy chính phủ chưa có bơm tiền cho các dự án đầu tư công. Có vẻ tiến độ giải ngân vốn chậm quá. Những dự án đường cao tốc vanh đai và sân bay toàn tiền lớn đấy nếu thấm ra nền kt khi đấy chắc là chỉ có 2 thị trường hấp thụ đc. 1 là ck 2 là bđs bác có nhận định gì khác ko??

2 Likes

Ủng hộ @Mr_Bill_G 2 tay + 2 chân luôn.

16 Likes

Chào mừng pic mới bác Bill, chúc bác sức khoẻ để đồng hành với anh em ạ

1 Likes

Kk đoán TT chứ đoán tuổi làm j ông bạn :hugs:

2 Likes

À em nhầm xin lỗi bác

Nhờ chú Bill nhận định giúp cháu con HUT vs ạ
Thanks chu!

Chào bác Bill, tàu ngầm đã lâu nay ngoi lên chào bác ạ. Chúc bác cuối tuần vui vẻ ạ.

1 Likes

BMI có đường trend trung - dài hạn hướng đến mốc tối thiểu là 70 và tối đa là 90
Vùng tích lũy hiện tại 24 - 30… Kiên nhẫn chờ ngày hái quả ngọt (Nếu ko lủng mốc 24)

Dòng bank nếu bạn đủ kiên nhẫn hãy theo cùng VNI hết sóng 5… Bank đang ở ngay chân sóng số 5 và còn tăng mạnh thời gian tới.

LPB đang hướng tới mục tiêu 40 - 45. Tuy nhiên hiện tại giá đang chưa có hỗ trợ thực sự nào, nhưng nếu tính sóng hiệu chỉnh thì nó đã kết thúc tại giá 11x và đang cho xu hướng đi lên tới cản 18x.

DCM bạn lưu ý vùng 27 - 29 là hỗ trợ cho xu hướng tăng tiếp, nếu lủng vùng này giá sẽ nhanh chóng rớt về 15 , còn nêu thời gian tới nó vẫn giữ ổn định vùng 30 - 31 và có xu hướng tăng lên thì mục tiêu >50

7 Likes

Bác Bill ơi
bác xem giúp DIG xem đợt hồi này về được bao nhiêu với ạ
em canh cắt bớt margin

VPB đang ước lượng sóng trung hạn tới 65 nhưng bạn nên theo dõi đường giá di chuyển nếu lủng qua đường trendline hỗ trợ màu tím thì bạn nên ngưng giao dịch và chờ vì giá dễ di chuyển xuống đường màu cam

3 Likes

TTF bạn nên ngưng giao dịch, nó đã gãy trend và đạt đủ target – đang vào chu kỳ tích lũy rất khó chịu

LCD không khác gì TTF, biên độ giao động 6 - 10 và rất khó chịu, bạn sẽ dễ FOMO ở vùng này khi giá false breakout, nên ngưng giao dịch và chuyển sang mã khác vì chưa thấy động lực tăng

HHV ko thể phân tích kỹ thuật trong xu hướng trung - dài hạn, bạn hãy bám theo thông tin cơ bản doanh nghiệp để nắm giữ
TCH đã bị gãy đứt hết mọi thể loại và đang vào chu kỳ sống thực vật, chưa mong chờ gì nhiều … Bạn nên theo dõi và chấp nhận mua giá 13.5 nếu TCH quay lại ở đây!

4 Likes

Nhờ bác Bill xem giúp frt pet ạ. Thanks bác!

nhờ bác BILL xem giúp con THG và VC7.

CEO có 2 vùng lưu ý:
Vùng hỗ trợ : 24 - 25 đây là hỗ trợ xu hướng tăng hiện tại
Vùng cản 30 - 32 – thoát qua vùng này giá nhanh chóng hướng về 50

10 Likes

Cảm ơn bác Bill nhiều!

GMD đang còn sóng tăng tối thiểu tới 77 và tối đa tới 95

CSV sẽ tiến về mốc tối thiểu là 100, đk ko lủng giá 41

IDC có mốc tăng tối thiểu là 95 và tối đa là 120, đk ko lủng giá 36

VND đánh cùng sóng chung VNI, VNI tăng tới đâu thì nó tăng tới đó, dường nhưn ko thấy target mã này

Bạn thử tìm kiếm cơ hội khác từ bank, đánh FOMO như thế này ko nên. Nhưng VND đã đạt mục tiêu giá giảm nó đang là đáy @Thoc

5 Likes