Cứu cứu cứu gấp ! Không thể hiểu được ông này đang nói cái j? “Với nền kinh tế vĩ mô phát triển thì thị trường tài chính của chúng ta vẫn là một thị trường tốt”

các đồng chí phải nghiên cứu xem nên mua con gì nuôi con gì để nhà đầu tư có lãi.chứ trong môi trường kinh tế phát triển thị trường tốt như này mà để nhà đầu tư thua lỗ là ko được rấtt đáng trách.ngày nào tôi cũng xem bảo điện, rất là đau lòng. các bác thấy em phát biểu như thế có thể thay thằng bộ trưởng kia được ko?

Tôi thấy bác phát biểu ở cái tầm của thủ tướng rồi đấy!

1 Likes

TQ đã quay xe! VN lẽ nào đang muốn thực hiện một chương trình tự sát tài chính quốc gia?

nghe nói pro full cổ tuần trước? tjn j được mấy bố bên trển kkk

Vẫn full cổ bank mà

Nghe mấy kênh lề trái bảo đang lo thành củi kìa chứ bị chửi lươn lúc này ko ý nghĩa, đấm vào không khí

Tôi chỉ dẫn nguồn từ báo chính thống.

1 Likes

Ok hiểu bạn

A vague communication! Is this the way of self-preservation for the ministry?

Ối zời ơi! Nhiều doanh nghiệp thực sự ko còn sức mà kêu nữa, họ cần bộ tài chính hành động cụ thể và nhanh. Ko cần bắt họ phải kêu nữa đâu. Năng lực cao như bộ trưởng, thứ trưởng lẽ nào ko biết điều này?
‘’“Bộ Tài chính khuyến nghị các chủ thể tham gia thị trường, công ty chứng khoán cũng như các doanh nghiệp, hiệp hội trái phiếu nêu ra những khó khăn vướng mắc của thị trường liên quan đến thị trường tài chính, tiền tệ, các thanh khoản cũng như khó khăn về mặt pháp lý", Thứ trưởng Nguyễn Đức Chi nhấn mạnh’’