Dầu Khí - Khủng hoảng thiếu Tạo sóng đại hồng thuỷ 10 năm mới lặp lại

, , , ,

Tăng bù trong tết.

1 Likes

Em đang ôm cả BDS lẫn BSR nè. Các mỏ việt nam trữ lượng còn ít thật nhưng vẫn thừa sức chạy full vài năm tới. CP dầu khí cũng gần như đi ngang mấy năm ùi

Mỗi người 1 trường phái 1 cách nhìn nhận về tt mà.

Bank ko tăng đc nhiều và dài đâu. Ăn sóng xong rời thôi. Vốn hóa quá lớn dễ làm méo mó vni. Cổ cũng quá nhiều nên để đẩy thành sóng lớn quá khó

Căng thẳng địa chính trị gia tăng, nga sử dụng năng lượng là vũ khí nên giá dầu giữ vững đà tăng năm 2022

2 Likes

Dầu khí chân con sóng thần mà nhiều người ko nhận ra. 10 năm r giá dầu mới quay lại đỉnh và còn tăng nữa. Sóng tăng giá dài và bền vững do rất nhiều yếu tố nên tạo lập họ sẽ vào tạo sóng lớn cho cổ dầu khí

2 Likes

Quý 1-2 bank sẽ giữ nhịp và đi lên. Nhiều cổ phiếu đang tăng 20-30% rồi. Sẽ còn tăng tiếp. nhiều cổ đang ngấp nghé vượt đỉnh.
Ngân hàng ưu tiên Msb, Mbb, Stb.

2 Likes

Mấy ông cãi chày cãi cối như Mr Pao thì sẽ ăn bô trên đỉnh. Nhìn dòng tiền tạo lập họ tham gja vào nhóm ngành nào cũng ko biết rồi cứ nói thiên thời. Quý 3/4 sẽ có sóng lại cho cổ bds. Còn giờ ưu tiên dầu khí, ngân hàng

3 Likes

chúc anh em may mắn, sợ nhất mấy bác mồm hô xong tay chốt, với a thái dúi 20 30% là a vui rồi

Dầu khí là siêu sóng năm 2022

1 Likes

Em ôm BSR từ thửa 21 vẫn kệ nè bác. ít nhất 30 em mới chốt à

1 Likes

T dự đoán cuối tháng 2 lên 35k.

Lên 30-35 lúc đấy Mr Pao mới khen ngon lao vào múc!

1 Likes

Ae cổ đông bsr yên tâm ngắm giá tăng thôi

BSR năm nay phải lên 80 bung nóc đại hồng thủy luôn, chúc ae may mắn

Lại dỗi r. :laughing:

1 Likes

50k là có thể

thời cơ đã tới

2022 năm của dầu khí

Thị trường mỗi người 1 quan điểm, 1 cách đánh nhưng em nghĩ khen chê luận cứ nó phải khoa học và logic tránh chỉ nói cho có làm ảnh hưởng nhiều người bác ah