Đầu Tư Công vòng 2

à thực ra C4G nó làm các dự án đang triển khai cũng nhiều rồi, trúng thì càng tốt và ko trúng cũng ko sao.

C4G có 28 ha đất vàng Khu đô thị Long Sơn bán đi nhiều tiền lắm đấy bác. :smiley:

Tinh thần hái quả ngọt từ từ :blush:

Quý 2 vừa rồi doanh thu thấp nhưng lợi nhuận cao vì đang ghi nhận dần dự án khu đô thị 61 Nguyễn Trường Tộ (TP Vinh – Nghệ An). Khả năng cuối năm ghi nhận thêm và các dự án hạ tầng giao thông khi đầu tư công giải ngân mạnh cuối năm. Khả năng cao hái quả ngọt :joy:

C4G có mấy toà đây này bác, thời gian tới lên 80 - 100 thật đấy.
BDS của C4G:

Tòa nhà Chung cư Cienco4 Tower - Số 61, đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Đông Vĩnh, TP. Vinh, Nghệ An

Cao ốc văn phòng Cienco4 Tower - 180 Nguyễn Thị Minh Khai Quận 3 TP HCM

Các Khu đô thị Long Sơn, Thị xã Thái Hòa, Nghệ An

cổ phiếu dạng giẻ rách,a đầu tư con có 4000ha mà giá 19.Con này đúng giá là 5

Doanh thu từ 2022 đến 2025 những dự án đã trúng là 5000 tỉ mỗi năm, LNST khoảng 300, 400 tỉ rồi. Ngoài ra BDS cũng khủng lắm.
C4G nhiều đất vàng lắm bác:
Tòa nhà Chung cư Cienco4 Tower - Số 61, đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Đông Vĩnh, TP. Vinh, Nghệ An

Cao ốc văn phòng Cienco4 Tower - 180 Nguyễn Thị Minh Khai Quận 3 TP HCM

Các Khu đô thị Long Sơn, Thị xã Thái Hòa, Nghệ An

Có bác nào phân tích con PLC chưa? E thấy hàng chất mà ko thấy mấy bác nhắc.

1 Likes

Hàng tốt, chờ lên 50. Chỉ là C4G đang nhiều Game, giá nhỏ nên động lực tăng giá còn nhiều. Đợi các anh ấy đánh lên 25, 30 rồi tính.

Đầu tư công cần tích lũy lại, tăng nóng quá rồi.

Có vẻ tầm này con nào cũng nóng. C4G lái đánh có vẻ yếu quá, nay ko cho vượt đỉnh cái.

Dòng vlxd bị chỉnh rồi bạn ơi. HT1 KSB PLC BCC. Chỉnh để đi lên hay phân phối vậy bạn

Giờ toàn hàng nóng đầu cơ lên ngôi nguy hiểm. :smiley:

Đầu tư công từ nay đến 2022 còn nhiều câu chuyện. Sóng này dài đấy. Chỉnh là múc. Plc đẹp đấy

1 Likes
1 Likes

Gấp lắm rồi, không nhanh thì toang. Ông nào giải ngân chậm cẩn thận cái ghế

1 Likes

Đầu tư công là cuộc chơi trung và dài hạn. Chỉnh là sút :joy: à nhầm là xúc.

Với quyết tâm phục hồi kinh tế của Cp như này thì sau dịch các dự án đầu tư công triển khai rầm rộ. Múc ngay Plc cung cấp nhựa đường

Doi chinh thêm mua lai sau ban ơi, giờ đot nay ai cung co hang sẵn canh chôt roi

cầm mấy e này thì canh kỹ vào nhé MA. hi