Đầu Tư Công vòng 2

Ý là sao namtee ơi, nói rõ xíu cho dễ hiểu đi nà

Tầm này thì cầm mã nào cũng phải cẩn thận vì mã nào cũng nóng quá rồi. :smiley:

Chuẩn bị chạy chưa các bác, thị trường giờ làm sao ấy nhỉ? :smiley:

Phiên mai các bác tính sao, chứ giờ khó quá. Lên được tí giảm thì sấp mặt.

Ksb khỏe vậy mà

Các bác yếu sinh lý thế nhể. Nghĩ đi 1 vài hôm nữa dịch kiểm soát ổn chính phủ báo đài media thúc vào đít đầu tư công

Thúc nhiều lắm rồi, mà cứ đứng im.

Bong bóng rồi các bác:

Haz quý 3 kqkd sẽ xấu …đầu tư công mới trên giấy mà giá nhiều mã chạy gần gấp đôi trong vòng 1 tháng… hi vọng có điều chỉnh.quý 4 chạy mới đẹp

1 Likes

Du lịch Phú Quốc đã rồi về vào lại đầu tư công, hiện tại e chỉ còn 1 phần. :smiley:

1 Likes

Qua sơ hữu căn ở Dự án khủng nhất Bãi Trường - Sonasea Villas & Resort - C.E.O Group Mới nhất 2021

Tuần 6 - 10/9: Tự doanh đảo chiều mua ròng, tâm điểm cổ phiếu bất động sản và chứng khoán

BDS có CEO nếu mở cửa sẽ hưởng lợi kép từ việc bds tăng giá từ đầu tư công và du lịch nghỉ dưỡng, sang tuần các bác canh mà vào dần là vừa không đến lúc lại phải đua trần.

CEO đánh làm gì bác ơi bao nhiêu năm lẹt đẹt kinh doanh, chỉ phát hành hút máu cổ đông thôi.

trước làm ăn tốt là chia cổ tức tiền mặt thế là lãnh đạo ok rồi, những năm đó tăng vốn để đầu tư mạnh Phú Quốc và Vân Đồn.

Anh e cứ đầu tư công. Vật liệu đi trước, đến xây dựng hạ tầng chạy sao cuối cùng là bất động sản. Anh e có thể cân nhắc xúc CEO.

2 cây nến treo cổ khi đụng tới giá 11 rồi bác ơi, chờ tích luỹ lại thôi

1 Likes

Ko biết có bác nào đang đu Than với nhóm Louis không, chứ tình hình chỉ này hoặc mai mấy nhòm này với mấy con hàng rác đang tím sẽ sàn liên tục. Năm nay bác N thay thế anh Q đánh ác phết, DDV có dấu hiệu phân phối rồi.

Hàng kẹt vẫn nhiều quá, chứ vượt đc nhưng dài hạn thì ko sợ.

Nay đầu tư công sáng quá, mấy phiên chỉnh dc tý nay lại phi. Mới chân sóng thôi. Sắp tới báo đài ra rả đầu tư công a e k múc ngay k chịu dc đâu. Cứ PLC KSB mà phang

Lại phải chạy đua😜
Kbc ita giờ thì SGT tím cái k ace ơi?