DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

bác cũng gắn bó ae lâu, trân trọng những điều bác chia sẽ, chúc bác thành công

3 Likes
11 Likes

Như vậy là cây cầu này sẽ thay cho cầu Cát Lái để nối SG với ĐN. Tuyệt vời.

2 Likes

kệ bác , chẳng ai quan tâm xuống hay lên tàu đâu

than cũng chẳng ai quan tâm đâu , chào bái bai

Tin tốt ngập tràn, chết cũng éo bán, hold chặt, đã thế cho chết luôn :rofl:

Đúng rồi bác.
Quan điểm cá nhân thấy anh em DIG chán nản nhiều vi DIG ko len được, xin thưa DIG lam gi lam cung theo TT VNI, cai quản trong la nhìn vao noi tai DIG đang ntn, đang phat trien hay ko hay la dnag bat dau lỗ nay no.
Da noi cứ để DIG cuối năm xem ntn, ma mới đen cuoi thang 9 da chiu ko noi do nay no thi lam sao trụ duoc voi DIG, vay thi tốt nhất ban choi may mà TT đi cho nhanh, an thua lẹ làng, khakha
CL chê DIG nay no giai doan vua roi chang biết gi, thử hoi giai doan vua roi ai mua an ctuc 22% vua roi ai lỗ nếu đến gia nay, hay la mua may ma khac lỗ sắp mặt như DXG bac nao keu Ngon do.
P/s: vành đai 3 doan 1a khởi công roi thi đen luot GD1 Long Tan Khoi cong, GD1 Bac VT Khoi cong, mo ban Vi Thanh, Lam Ha, Nam Vinh Yen, Chi Linh Center,nếu DIG có theo TT giảm sâu nữa thì là cơ hội cho anh em mua tich san them ko ngờ được

11 Likes

HOLD CHẶT :sunglasses:

Mùng 1 hoan hỉ ! Chúc cổ đông DIG sức khoẻ, niềm tin, vững tay chèo !

1 Likes

vững niềm tin bền ý chí :rofl:

Đại sóng sắp đến rồi, bão sắp đổ bộ rồi. Ai bám chắc thì người đó sống sót. Bảo trọng

1 Likes

hold chặt :laughing:

Các bác thấy sao chứ, tôi thấy bt, TT có lúc này lúc khác, nen cứ để TT nó vận động, mình thì giá này hold chat và nếu có giá rẻ bất ngờ thi lum them thôi

5 Likes

Chuẩn bấc, coi bảng điện mỗi ngày áp lực lắm

2 Likes

Chuan roi

2 Likes

Anh em DIG vung tin vào DN thi se ko bi mat hang nhưng phien nay:)

10 Likes

Nay dái bé thoát hàng mặt cắt không còn giọt máu. Cuối phiên thấy nó gom ATC đánh lên thì lại ngồi tiếc mặt dài thườn thượt :))

1 Likes

Ko biết hôm nay rớt bao nhiêu e

2 Likes

đợt trước bác tung hỏa mù à, kkk, làm e cứ tưởng bác chia tay ae rồi

2 Likes

Uh, bàn j tầm này

2 Likes