DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

cu mo mo ao ao vay thi DIG tang manh

3 Likes

1 Likes

Hâu chặt, lên 16k

Thiên tân đợt này sao bán suốt thế bác nhỉ?

Mua lại tp.

trái phiếu trả tiền rồi mà bác

1 Likes

Còn 1 nửa bạn ah, chắc bán tiếp để trả tiền tp.

Cứ bán đi rồi có dám mua, mua cho du roi vao thay GD CT Tuấn luon nếu như dot nay GD ko gom lai luong cp bi ban
P/s: duong nao amh em DIG cung nhìn DIG tăng

1 Likes

Thiên tài còn phải ngồi đợi 40 năm để tài sản tăng giá,còn các nhà đầu tư nhỏ lẻ muốn 3-4tháng lên tỷ phú,ảo tưởng quá…

1 Likes

Chim chuột cả năm cũng chỉ để dình mồi, tao rất phục bản lĩnh ấy

Thiên Tân tiếp tục âm thầm bán 8,3 triệu cổ phiếu DIG | Mekong ASEAN. Doanh nghiệp cạn tiền, thị trường đóng băng, sân sau nhà chủ tịch tiếp tục xả giấy ra để thu xèng. Ai vào cái xác khô với đống giấy vụn loãng toẹt tầm này đúng là đánh bạc , nể thật

Cuộc choi dig gio la thâu tóm DN sở hữu dat nhieu trong giai doan nay la tuyệt vời, gia đình CT Tuấn ko kheo mệt moi gd nay, cp dig vao cuộc thau gom số lượng nhieu càng tốt, gia cư the ma đi len

3 Likes

Lúc dig trên 3x cách đây 3 tháng ko ai nói nó là xác khô, giờ 1x mà lo cái mẹ gì

bác có quen nhà CT Tuấn thì nhắn nhà CT mua gom lại đi

1 Likes

Nhà nhà nhóm nhóm đều phân này nọ cp ko tăng mạnh, chỉ là sóng hồi, sắp gặp cản ~17… Sao năm nay sau đợt TT up chén mọc ra lắm chuyên gia? Bùng nổ theo đà. Ngưỡng cản, hỗ trợ. Lấp Gáp. … Sao bây h đánh chứng dễ vậy, quá nhiều chuyên gia hỗ trợ nhưng các NĐT vẫn cháy TK. Có khi nào đến 17 mà sàn thì các NĐT lại mất hàng và lại đứng nhìn như L14. CP ăn bằng lần mà toàn phân với tích. Ka ka

1 Likes

Da khuyen roi bac ah, lo tien ma chong lai, co the nha CT đang ky mua vao sau khi Thiên Tan ban xong
Nếu ko thi mat cty nhu choi, voi giao dich ntn la biet co tay to đang cham vao roi

1 Likes

Thiên Tân giá 10 11 mà nó còn xả thì tự hiểu DIG tương lai sẽ về gía bao nhiêu rồi! nó xả để cover lại hàng còn may, hy vọng giá 6 7k nó cover, nó mà k cover thì cứ xác định giá đi ngang vài năm. Cú kéo xả này anh em chơi trò nhanh tay nhanh mắt thôi, đánh bạc chứ đầu tư gì con này nữa

9x 100x no con ko ban thi phai hiểu no ban vung nay thi biet nha CT chuan bi mua vao gap doi

2 Likes

Tốt quá rồi, vậy theo cụ nó xả giá 10 để lấy tiền mua giá 20? kkk. Ít nhất cũng cho về sâu sâu, đi ngang nửa năm vài năm nếu định gom. Game của lái, đoán làm gì, thị trường tỷ con sáng hơn DIG, nhảy vào con này khác gì yêu phải Bạch cốt tinh

Thiên tân đợt này sao phải bán suốt thế bác

1 Likes