DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

• mày dốt thế, mua cp quĩ cũng để giá cp tăng sao không làm việc thiết thực trước đi
  • Ngu đ-ịt cụ nhà mày
  • Tỏ vẻ thanh cao hiểu biết trong khi cp giảm sml ra

Giảm đi cho m thằng óc đất chung m cút càng tốt, công ty có những thành phần ngu như lợn margin cao tâm lý lúc éo nào cũng nghĩ cách làm sao thật nhanh đớp đc ngay dỡ nhà ng ta thì chết đi hahaha

2 Likes
  • Cái loại chúng mày đạo đức kém như vậy
  • Nguyền rủa những người margin cao chết thì số phận chúng mày sớm muộn cũng đéo khá hơn đâu
  • Tao nói thẳng, đạo đức chúng mày kém vậy sớm muộn cũng chết hết thôi, khi nhìn người khác chết chúng mày hả hê sớm muộn chúng mày sẽ chết

Éo phải nguyền rủa gì, chúng m thích đánh bạc, lên thì chúng m cười hỉ hả với nhau, chết thì quay ra chửi công ty ko đỡ giá cp, đã đánh bạc có chơi có chịu, chính bọn margin cao như chúng m làm ảnh hưởng đến các nhà đầu tư như bọn t đấy

1 Likes

@Doremon68 vào ý kiến cái; đồng đội với loại thấy người bên cạnh bị thương vứt bỏ cho chết thì sớm muộn phải đào ngũ hết :grinning:

1 Likes

DIG mà mang tiền ra đỡ giá cp cho mấy th đánh bạc úp bô thì xin lỗi t out ngay cái deal này, rất may công ty đã ko làm các nđt thất vọng hahaha

Cái này cụ Kít nói đúng đấy, cần phải kéo con ra khỏi vũng bùn lầy lội, đang bị nó đánh hội đồng cần phải cứu là đúng rồi. Không cứu thì bỏ à cụ nhề

Morning bác, mời bác ly cafe sáng nhé! :coffee:

• Mấy thằng đéo có cp hoặc nó muốn mua cp giá thấp mới nói giọng ko cần cty mua cp quĩ để cứu giá cp
  • Chứ bay 50% tk chẳng nhà đầu tư nào ko muốn cty hành động mua cp quĩ để cứu giá cả
  • Mọi việc cty làm mục đích chính đem về lợi nhuận cho cổ đông đó là giá cp tăng; việc nào cần thiết trước thì làm trước, giữ tiền làm dự án làm kac gì khi giá cp giảm 75%
2 Likes

em mời bác cafe nhé, nay pic đông lạ lùng =))

1 Likes

có vẻ cầm máu đầu phiên, xem atc cno giở trò nữa :))

Theo tôi họ sẽ sớm có hành động bằng cách này, cách khác thôi, nhìn sang thằng VEF nhiều năm giữ giá đảm bảo Tài chính và uy tín trên thị trường không phải tự nhiên leo giữ ở đó đâu

1 Likes

Mấy bác trên cứ bình tĩnh làm ly trà/ly cafe đi, đâu còn có đó. Cứ nghĩ chu kỳ nó xuống rồi ắt phải lên thôi cho nhẹ người, chưa kể vĩ mô VN trước mắt lại vô cùng sáng sủa, đừng bi quan. :slightly_smiling_face:

• Như thế thì ok
  • Đằng này nhiều thằng thanh cao, cần gì đỡ giá, để vận động theo thị trường; cđ cần đồng hành và hiểu doanh nghiệp
  • Hiểu thế éo nào được khi tin tưởng doanh nghiệp nói tốt về dn nhưng bị thị trường nó vả cho sưng mặt mà cty ko có hành động neo giá cp ở trên cao cho nđt và cổ đông yên lòng
1 Likes

@upbo bác ơi vào vét đáy bác

2 Likes

Quý từ nhà chủ tịch đăng ký mua 10 triệu cổ

1 Likes

nóng gáy rồi.300 tỏi vào việc,cơ nghiệp nhà CT mak.

sau nay DIG la cua Mr Cuong ma

3 Likes

nhưng không biết lần này đòn gió như lần trước không hay mua thật

1 Likes