DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Thủ dâm tinh thần là cái gì thế???

Mai anh em hold chat hang nhe, vuot 40 nhe nhang, tim luon ko chừng:)

3 Likes

Thế mới thấy đất thương phẩm Long Tân xứng tầm tỷ đô đấy

Bác về dạy lại cổ đông TaiDuc đi, rất chi là bố láo :smile:

Bác tinh sai rồi, 400 ty long tân tuong duong 26,8 ha njes

1 Likes

6 tháng 2022, Dự án Long Tân đền bù thêm 26,8ha, bình quan 14,8 tỷ/ha. Cái này khá thơm đó. Bác nào ở ĐỒng Nai là biết ah

1 Likes

Long tân bao h triển khai giai đoạn 1 nhỉ. Có bác nào ở long tân hay gần khu này cho a em biết với.

Dig vân đang lỗ nặng. Nhưng vẫn 1 niềm tin vào long tân. Còn rồng mới

Khởi công rồi mà, bác có thấy 6 tháng 2022 tồn kho của Long Tân tăng thêm 176 tỷ không, cái này đóng tiền sử dụng đất đó. Nó đang chờ vanh đai 3 khởi công là long tân cũng làm luôn

1 Likes

Đẩy nhanh đầu tư công, Vành Đai 3 sẽ đẩy nhanh tiến độ. Mỏ vàng lộ thiên DIC Long Tân từ từ hiện ra rồi các anh em digger

!Chính phủ sẽ ban hành Nghị quyết để thúc đẩy giải ngân đầu tư công mạnh hơn nữa | Vietstock

Vành đai 3 hình như 2023 mơi khởi công à bạn.

đó là đoạn của Tp.HCM, còn đoạn 1A qua đồng nai sẽ khởi công khi Tp.HCM giao 200m đất còn lại

1 Likes

ưu tiên làm đoạn 1A kêt nối cao tốc long thành, và kết nối QL25B,C để hạ tầng đồng bộ phục vụ cho sân bay Long Thành, không hoàn thành sớm những đoạn này Sân bay Long thành đi vào hoạt động chỉ có mà toi

Cầu bắt qua Long Tân đã có công ty Hàn Quốc trúng thầu báo đăng hình như tháng 06.2022

Làm cái cầu từ lúc khởi công đến khi hoàn thiện mất tầm 1,5 năm. Mình ở vĩnh yên ngay khu dic. Khu Nam vy của dic giá vẫn ko ngừng tăng và là 1 trong những khu thanh khoản tốt nhất. Các bạn ở hậu giang, long tân, …các khu có dự án của dic coa thể cập nhật cho a em hóng với. Để thêm niềm tin vào dic

1 Likes

sao không mua sam tài sản thực gấp gấp 10 lần dig đằng sau là tài phiệt nhìn HUT giá 1800d mà kéo 57 giờ vẫn 30 xem có mqh gì ko mà hut ko bằng móng tay sam

ATO tím rồi

DIG mà tím sớm là mệt lắm chờ đến 14h30 tím là ngon nhất

1 Likes

Thị bác về bên kìa mà PR nhé, người mà vào đây thì chả để ý gì tới SAM rồi

muốn vượt qua nỗi đau chúng ta phải đi qua nó, cái may cổ đông dig là giá nó còn cao hơn rất nhiều những siêu cổ như sam, và là người thông minh chúng ta đừng như cây tầm gửi bấu víu và ông A xì nào đó hãy trau dồi kinh nghiệm, vì cái ông đó trông thế như ko phải là thế…