DIG - Góc nhìn thứ 3 - Thuyết âm mưu về một cuộc "Thánh Chiến"!

Âm gần 70% rồi vẫn nắm giữ không nhả đâu Thầy ơi

Đấy là A7 cm vào Pic có nội dung đó. không hiểu a?

Mua chung cư của nó 5 năm trời chưa có sổ.

Topic này cực kì hữu ích, nó cho biết tâm lí đội sọc đang hoảng loạn tới đâu. Chưa bao giờ có đội nào muốn xả hàng lại đem cả núi 20 triệu cổ chất đống để bán cả. Làm như thế có nghĩa là muốn thiên hạ bán chứ ko phải muốn bản thân bán.

Túm váy lại: mọi người cứ cày cuốc kiếm tiền. Được 10 đồng mua DIG thì chỉ mua 5 thôi, còn 5 nữa để chờ xem đội sọc có dám đạp tiếp nữa ko. Đội sọc DIG quay tay đạp giá nên chỉ sợ mọi người ko bán. Và topic này cho thấy chúng cũng cà cuống nhắm rùi khi nghĩ tới ngày phải cover lại hàng

4 Likes

Check lại xem. Mới biết dùng F à =))

1 Likes

Chủ tịch mà làm thế thì vứt. Chỉ nhìn cái lợi trc mắt và ko nhìn đc xa b à :slightly_smiling_face:

Haha ý bác là chủ pic là team sọc à? :sweat_smile:
Anh em hold thì vẫn cày tiền múc tích sản thôi, múc tiền thịt giá này nói thẳng ra dek thể nào mà thua được.
còn 1 số team lướt thì họ chơi an toàn hơn, cash out nắm tiền đợi thị trường có tín hiệu hồi mới nhảy vào.
Còn chiến lược của bác là thế nào?

1 Likes

Đỡ giá lúc thị trường đi ngang thôi chứ, cả thị trường cắm đầu lao xuống thì đỡ sao đc bác. Muối bỏ bể thôi. để đi ngang rồi đỡ phát là bật ngay thôi ấy.

1 Likes

Nhiều người đồng hàng cùng thầy bây h tan gia bại sản gia đình ly tán còn chưa kể mất uy tín danh dự với ng thân bạn bè. Thầy tính xem những ng nghe thầy đu giá 7x, 8x. 9x, 1xx thì cp như DIG hay CEO phải tăng bao nhiêu lần thì những ng tin thầy đó họ mới hoàn vốn chứ chưa nói đến chuyện giàu sang như những gì thầy hay tuyên chuyền đâu nhé??? Thầy trả lời đi hay lại là tư duy cái bọn nhẩy ra nhẩy vào chỉ là loại Trộm Cướp vặt??

1 Likes

VN có chiến tranh đâu mà bán tống bán tháo thế nhỉ? gom tiền đợi cú vụt nào

Em ko nói chủ top, mà là do sự xuất hiện của topic này mà người ta ít nhiều đo được sự cà cuống của đội sọc DIG khi xua tay chân vào còm. Có điều tín hiệu báo đội sọc đang sợ chính là việc chúng chất cả đống cổ đem bán, thực tế là để hù cho thiên hạ bán

2 Likes

Thế thì nói làm gì,giá xuống thì ra tin và mua vào để trấn an cổ đông chứ,cứ để rơi thì còn về sâu.

Tâm lý sợ hãi bao trùm. Ai ôm tiền thì đợi thị trường ổn định tạo đáy rồi vào, ai ôm hàng thì T0 hạ giá vốn. Cho nên thị trường chỉ có xuống và xuống.

Cả thị trường đi xuống mạnh mà bác. Để tâm lý cổ đông ổn định lại rồi ra tin sau thôi.

Uh thế thôi cứ để nó rơi thôi,gom tiền nằm đợi

2 hôm trước tôi nghĩ giống bác
Nhưng có 1 số tin đồn là sọc đợt này to, gốc bự, ko có chuyện cà cuống đâu.
Nên giờ chắc diễn biến giá ngắn hạn là chịu rồi, ko biết bao giờ là đáy.
Ai tin tưởng, hold thì múc vẫn cứ múc dần thôi, ông nào lướt tránh xa con này ra không tan cửa nát nhà là chắc

Con mẹ mày thầy coment pic của thằng kia , đúng tụi bây cl ngậm máu phung người , súc vật , quyền rủa 9 đời tổ tông nhà mày :joy:

1 Likes

Biết vậy đồng hành cùng chuyên gia cổ cơ bản lợi nhuận tăng trưởng các kiểu rồi :joy:

Rồi người bán sẽ mua lại ở vùng giá rất cao thôi thầy ạ. Sự hoảng loạn sẽ làm mất đi tiền của người này nhưng sẽ là cơ hội cho người khác.

Giảm thêm 3-4 phiên là về 950đ rồi. Giờ gom tiền đợi pháo phát động phản công